Kinh nghiệm Thi tuyển vào Ngân hàng Hàng hải Maritime Bank

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
bạn hỏi vị trí nào mới được chứ!
mình mới PV CA nè, NH sẽ hỏi về công việc đã làm, đưa tình huống tiềm khách hàng để mình giải quyết. hỏi thêm về sản phẩm NH đang kinh doanh những gì, và bạn sẽ làm công việc đó ra sao? bạn tiềm kiếm khách hàng như thế nào? chúc pé thành công nha!

Các bạn ơi có bạn nào phỏng vấn vòng 1 vị trí TVTC ngày 11/10 ở 88 Láng Hạ được gọi đi phỏng vấn vòng 2 chưa? Họ bảo 2 tuần có kết quả thế mà jờ hơn 2 tuần rùi chẳng thấy j cả. Bạn nào được đi phỏng vấn vòng 2 rùi thì báo anh em câu nha cho đỡ phải chờ đợi.hix

minh trúng tuyển rồi các bạn ơi vị trí CSO_Chi nhánh Vĩnh Long, minh đã hoàn thiện hồ sơ và chờ đến tháng 12/2011 mình đi làm đây, các bạn cố lên nha

Các bạn ơi có bạn nào phỏng vấn vòng 1 vị trí TVTC ngày 11/10 ở 88 Láng Hạ được gọi đi phỏng vấn vòng 2 chưa? Họ bảo 2 tuần có kết quả thế mà jờ hơn 2 tuần rùi chẳng thấy j cả. Bạn nào được đi phỏng vấn vòng 2 rùi thì báo anh em câu nha cho đỡ phải chờ đợi.hix

Theo mình được biết thì các bạn đi PV đợt 2 vị trí TVTC xong rồi, và đã hoàn thiện hồ sơ rồi bạn ạ. Bạn có thể gọi đt trực tiếp đến bank đó và hỏi kêt quả, các chị ấy sẽ trả lời bạn. Có thể là số lượng hồ sơ nhiều quá nên họ ko thể trả lời được hết bạn ạ

minh trúng tuyển rồi các bạn ơi vị trí CSO_Chi nhánh Vĩnh Long, minh đã hoàn thiện hồ sơ và chờ đến tháng 12/2011 mình đi làm đây, các bạn cố lên nha
CSO lương cao lắm đúng ko bạn? đợt mình đi pv hồi t3 mà bị die vòng 2, nghe bảo bên đó CSO là ngon lắm, lương cỡ hơn 7 chai phải ko bạn?

M không biết mỗi CN có mức lương khác nhau không nhưng ở CN mình họ thương thảo lương thử việc ở vị trí CSO là 6trđ/tháng. Nhưng nhìn lại mức lương đó bạn phải làm bằng cả tâm trí và sức lực của mình. Hi hi (nick mình nè có gì chat chít nha: camvannktv@yahoo.com.vn
CSO lương cao lắm đúng ko bạn? đợt mình đi pv hồi t3 mà bị die vòng 2, nghe bảo bên đó CSO là ngon lắm, lương cỡ hơn 7 chai phải ko bạn?

Mình mới vào làm phải chịu lương hơi thấp thôi, đợi làm một thời gian cộng với sự nổ lực cố gắng mình tin công sức mình bỏ ra sẽ được Nh đánh giá công việc mình làm tỷ lệ thuận với thu nhập thôi bạn àh (Với mình tìm được công việc mà mình yêu thích là bước đầu tốt đẹp lắm rồi, mọi chuyện về sau là do bản thân tự phấn đấu thôi, hihi). Mà theo bạn thu nhập đối với CSO bao nhiêu sẽ đc gọi là cao?
CSO là 6trđ/tháng thì cũng thấp quá ha

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,473
Thành viên mới nhất
ngoctraisonglon
Back