Kinh nghiệm Thi tuyển vào Ngân hàng Hàng hải Maritime Bank

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Minto ơi , chắc mai tớ có kết qủa ở Maritime Bank . Àh thứ 4 Tech gọi bạn mấy giờ ở Bà Triệu đấy ? Có khi a e mình gặp nhau đấy

thế bạn "peartree" đã đc đi làm chưa vậy? t thấy bạn t cũng làm hs mà chưa thấy gọi, mà gọi đến Msb nó chả nghe máy j` cả

Chào các bạn

Mình nhận được thông báo bổ sung hồ sơ sau khi qua vòng test và phỏng vấn. Không biết là mình đã được nhận chưa hay họ còn duyệt hồ sơ nữa

Mình nhận được thông báo bổ sung hồ sơ sau khi qua vòng test và phỏng vấn. Không biết là mình đã được nhận chưa hay họ còn duyệt hồ sơ nữa
ơ, bên MSB có test đâu nhỉ:(. Bạn thi vị trí gì vậy bạn
bạn đã tốt nghiệp chưa , được đi làm ngay à:(((((

Cả nhà ơi... có bạn nào thi vào vị trí Chuyên viên phòng Chính sách quản trị rủi ro thị trường của MSB hem ạ? hay biết j về nó không ạ... cho em xin một ít kinh nghiệm với ạ :(
Em xin cảm ơn nhiều nhiều và sẽ có hậu tạ ạ! :)

Mình tốt nghiệp 1 năm rồi, đang làm trợ lí cho một cty về thiết bị. Hồi trước mình cũng biết là MSB chỉ phỏng vấn thôi, nhưng ko hiểu sao đợt này lại test, chắc quy chế mới. Test xong > pv 2 lần > báo bổ sung hồ sơ > chờ...haizzz,ko biết có nên hi vọng ko nữa vì thấy nhiều bạn trên diễn đàn nói đã bổ sung HS nhưng ko thấy gọi lại

---------- Post added at 09:50 AM ---------- Previous post was at 09:48 AM ----------

À, mình thi Chuyên viên tư vấn TCCN

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,483
Thành viên mới nhất
mokatamtamcz
Back