Review Kinh nghiệm thi tuyển và PV tại VIB

cả nhà cho e hỏi. tình hình là e có nhận được tin nhắn đi pv tại VIB. Tình trạng hiện tại của e là chưa có kinh nghiệm làm ở bank. mà đùng cái bên đó gọi đi PV là sao hở mọi người. E đoán chắc là pv sơ loại, ko biết sau pv có test hay gì nữa ko ạ. các bác giúp e vụ này. @@ @@. hạn sắp đến rồi mà hoang mang quá8-x8-x8-x8-x8-x8-x8-x8-x

đợt thi VIB t đặt nhiều tâm huyết nên thích lắm. Giờ t chỉ muốn làm việc ở VIB hoặc VCB (mà VCB thì fresher như mơ ước rồi)

Có bạn nào pv Kế toán VIB cho mình xin kinh nghiệm với? Pv tiếng anh không a? vị trí Chuyên viên nên mình lo quá :((
Nếu bạn pv đc tiếng anh thì sẽ là 1 điểm cộng lớn đó, cố lên bạn ơi, cứ thi và pv nhiều NH vào, rồi lựa chọn

chắc k pv t anh đâu, mà bạn thi vietcom đợt này k

t có thi CN Hà Nội, mà điểm ko cao nên cũng ko mong đợi j :d

Nếu bạn pv đc tiếng anh thì sẽ là 1 điểm cộng lớn đó, cố lên bạn ơi, cứ thi và pv nhiều NH vào, rồi lựa chọn

t không nói đc tiếng anh siêu vậy nên mới lo đó, cùng lắm t chỉ giới thiệu đc bản thân.. ko biết bth có pv tiếng anh ko nhỉ :(

đợt thi VIB t đặt nhiều tâm huyết nên thích lắm. Giờ t chỉ muốn làm việc ở VIB hoặc VCB (mà VCB thì fresher như mơ ước rồi)

Có bạn nào pv Kế toán VIB cho mình xin kinh nghiệm với? Pv tiếng anh không a? vị trí Chuyên viên nên mình lo quá :((
Không pv bằng tiếng anh đâu bạn. Nếu kết quả thi test tiếng anh của bạn khá thì họ sẽ bắt giới thiệu bản thân bằng tiếng anh. Mình tuy tiếng anh khá, nhưng do không chuẩn bị, nên phần giới thiệu không được tốt lắm. Cứ chuẩn bị một đoạn giới thiệu bản thân bằng tiếng anh cho chắc bạn ạ

Không pv bằng tiếng anh đâu bạn. Nếu kết quả thi test tiếng anh của bạn khá thì họ sẽ bắt giới thiệu bản thân bằng tiếng anh. Mình tuy tiếng anh khá, nhưng do không chuẩn bị, nên phần giới thiệu không được tốt lắm. Cứ chuẩn bị một đoạn giới thiệu bản thân bằng tiếng anh cho chắc bạn ạ
em bấn lo
ừ bạn, mình nộp CV ở chi nhánh, sau nguời ta chuyển ra hội sở.
bác Thủy bếp ơi cho iem hỏi phát. là bác thi vị trí nào thế. minhf định nộp ở chi nhánh vị trí giao dịch tín dụng, nhưng chị mình bảo k cần chỉ nộp onl thôi. vậy nộp đâu là tốt nhất vậy

em bấn lo

bác Thủy bếp ơi cho iem hỏi phát. là bác thi vị trí nào thế. minhf định nộp ở chi nhánh vị trí giao dịch tín dụng, nhưng chị mình bảo k cần chỉ nộp onl thôi. vậy nộp đâu là tốt nhất vậy
Nộp onl thôi bạn nhé. Bên nhân sự họ check suốt mà. Bao giờ được thì người ta mới yêu cầu một bộ hồ sơ đầy đủ bạn ạ

bạn ơi cho mình hỏi t.a bên vib có yêu cầu bằng loại gì không vậy
Mình cũng không rõ nữa. Bạn thử xem lại trong Yêu cầu họ có đề cập đến không? Nói chung loại càng cao thì có chút ưu thế hơn, nhưng quan trọng vẫn là những gì bạn thể hiện thôi. Cố lên!

Mình cũng không rõ nữa. Bạn thử xem lại trong Yêu cầu họ có đề cập đến không? Nói chung loại càng cao thì có chút ưu thế hơn, nhưng quan trọng vẫn là những gì bạn thể hiện thôi. Cố lên!
hihi. cảm ơn bạn nhiều nhé. bạn có đang thi nh nào k vậy.? minh ms thi bên exim mà chưa co kq chak tạch rùi .:(:(:(:(:p

hihi. cảm ơn bạn nhiều nhé. bạn có đang thi nh nào k vậy.? minh ms thi bên exim mà chưa co kq chak tạch rùi .:(:(:(:(:p
Mình từ lúc ra trường giờ chưa thi vao ngân hàng nào cả, mấy năm đi làm kế toán rồi. Tự dưng đợt rồi con em bảo bên VIB đang cần người. Thử nộp CV thì gọi đi test rồi phỏng vấn. Vẫn đang chờ kết quả nhưng chắc là out rồi. hehe. Bạn thi exim vị trí gì vậy? Mình trước thích làm bên xuất nhập khẩu cũng thích exim lắm.

hiện tại t đang là teller của VIB, thi có 3 vòng, và mình thấy vòng đầu tiên: PV sơ loại là qtrog nhất, vòng 2 thi IQ, toeic và nghiệp vụ diễn ra nghiêm túc nhưng cũng k quá áp lực, nghiệp vụ có cả bài tập , lý thuyết,..vòng cuối là PV vs giám đốc chi nhánh và PGD, đa số các bạn qua dc vòng 1 thì các vòng sau k fai áp lực nhiều, tùy tưng đơn vị se ép mức chỉ tiêu khác nhau,

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,453
Thành viên mới nhất
fb88nhacai
Back
Bên trên