Review Kinh nghiệm thi tuyển và PV tại VIB

cả nhà cho e hỏi. tình hình là e có nhận được tin nhắn đi pv tại VIB. Tình trạng hiện tại của e là chưa có kinh nghiệm làm ở bank. mà đùng cái bên đó gọi đi PV là sao hở mọi người. E đoán chắc là pv sơ loại, ko biết sau pv có test hay gì nữa ko ạ. các bác giúp e vụ này. @@ @@. hạn sắp đến rồi mà hoang mang quá8-x8-x8-x8-x8-x8-x8-x8-x

Nay đi pv Kế toán bên VIB mà buồn quá, có cảm giác các chị pv ko thích mình đó :(( mình đi pv mấy chỗ mà cứ thấy người ta ko có hứng thú với mình, chả muốn hỏi. Chả lẽ mình là người nhạt nhẽo vậy sao huhu

Nay đi pv Kế toán bên VIB mà buồn quá, có cảm giác các chị pv ko thích mình đó :(( mình đi pv mấy chỗ mà cứ thấy người ta ko có hứng thú với mình, chả muốn hỏi. Chả lẽ mình là người nhạt nhẽo vậy sao huhu
c pv có phải PV vs anh nhân sự tên Phong và 1 chị tóc ngắn đúng k?

Có bạn nào nhận được thông báo pass RM trainee của VIB gần 20 ngày r như mình mà chưa có ngày đi làm không?

bạn ơi! bạn trainee RM DN hay CN vậy? Ở miền Nam hay sao vậy bạn? Còn vụ chưa có ngày đi làm thì bạn cứ call trực tiếp bạn HR quản lý bạn á, bạn ấy sẽ tloi rõ ràng hà, cứ thoải mái, mình cũng như bạn nè :))

Các bạn trainee cho mình hỏi, tình hình công việc thế nào? chỉ tiêu trong 6 tháng ra sao? Cám ơn các bạn :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,472
Thành viên mới nhất
Priceva
Back
Bên trên