Review Kinh nghiệm thi tuyển và PV tại VIB

cả nhà cho e hỏi. tình hình là e có nhận được tin nhắn đi pv tại VIB. Tình trạng hiện tại của e là chưa có kinh nghiệm làm ở bank. mà đùng cái bên đó gọi đi PV là sao hở mọi người. E đoán chắc là pv sơ loại, ko biết sau pv có test hay gì nữa ko ạ. các bác giúp e vụ này. @@ @@. hạn sắp đến rồi mà hoang mang quá8-x8-x8-x8-x8-x8-x8-x8-x

Cũng mới lên thôi bạn, công ty nhỏ ấy mà. Hehe. Cũng nhờ học kế toán mà giờ bên nhân sự đang muốn chuyển qua KH Doanh nghiệp. Thấy bạn là Verified Banker đó rồi mà. Chỉ giáo gì nữa =))
kinh nghiệm bên NH em chỉ mới mấy tháng làm GDV và gần 2 tháng làm DN thôi, hiện VIB đang cbi phát triển mảng DN SME nên cũng cần nhiều nhân lực lắm chế, cố lên nhaaa, kinh nghiệm DN thì e chắc k bằng chế r, chế làm ở đâu?

kinh nghiệm bên NH em chỉ mới mấy tháng làm GDV và gần 2 tháng làm DN thôi, hiện VIB đang cbi phát triển mảng DN SME nên cũng cần nhiều nhân lực lắm chế, cố lên nhaaa, kinh nghiệm DN thì e chắc k bằng chế r, chế làm ở đâu?
Cũng đang hi vọng đây bạn, chờ thông báo lịch phỏng vấn mà sốt hết cả ruột, rồi phỏng vấn xong lại sốt ruột chờ kết quả nữa. :(( Mình làm ở Vinh bạn ạ.

Cũng đang hi vọng đây bạn, chờ thông báo lịch phỏng vấn mà sốt hết cả ruột, rồi phỏng vấn xong lại sốt ruột chờ kết quả nữa. :(( Mình làm ở Vinh bạn ạ.
Chị phỏng vấn và test ở đâu vậy chị? E cx đang đợi pv nhưng vị trí khác mà sốt ruột Huhu có vẻ cuối tháng nhân sự chua gọi đi pv :(((

Chị phỏng vấn và test ở đâu vậy chị? E cx đang đợi pv nhưng vị trí khác mà sốt ruột Huhu có vẻ cuối tháng nhân sự chua gọi đi pv :(((
Mình ở Vinh bạn ạ. Đang định lên topic hỏi xem bình thường ở VIB sau khi phỏng vấn vòng cuối cùng thì bao lâu có kết quả đây. Anh Giám đốc QHKH phỏng vấn mình thì bảo sẽ bảo kết quả sớm nhất có thể. Nên muốn hỏi cũng chả được. Sốt ruột quá. :(( Đồng chí chờ phỏng vấn ở đâu vậy?

Mình ở Vinh bạn ạ. Đang định lên topic hỏi xem bình thường ở VIB sau khi phỏng vấn vòng cuối cùng thì bao lâu có kết quả đây. Anh Giám đốc QHKH phỏng vấn mình thì bảo sẽ bảo kết quả sớm nhất có thể. Nên muốn hỏi cũng chả được. Sốt ruột quá. :(( Đồng chí chờ phỏng vấn ở đâu vậy?

Em đợi gọi phỏng vấn ở HO Hà Nội, mà sốt ruột quá huhu chắc sang tuần rồi :((((

Em đợi gọi phỏng vấn ở HO Hà Nội, mà sốt ruột quá huhu chắc sang tuần rồi :((((
Hôm trước mình cũng phải ra HO ở Hà Nội để làm bài test đấy. Chắc là ở chỗ mình đang cần gấp nên cũng khá nhanh. 19/11 gửi CV, gọi 21/11 đi thi test. 22/11 thông báo kết quả test và mời 23/11 phỏng vấn. Nếu bạn chờ khoảng 1 - 2 tuần rồi thì nên chủ động gọi hỏi xem thế nào

Hôm trước mình cũng phải ra HO ở Hà Nội để làm bài test đấy. Chắc là ở chỗ mình đang cần gấp nên cũng khá nhanh. 19/11 gửi CV, gọi 21/11 đi thi test. 22/11 thông báo kết quả test và mời 23/11 phỏng vấn. Nếu bạn chờ khoảng 1 - 2 tuần rồi thì nên chủ động gọi hỏi xem thế nào
b ơi nộp cv tại chi nhánh à

pv thường 2 hoặc 3 ngày là có kết quả đỗ r các bạn ạ., sau khoảng 3 ngày k có kết quả thì xác suất trượt là rất cao. Đỗ thì họ sẽ gọi những người đỗ. Nói chung cứ 1 tuần k có gì thì các xác định tinh thần, trượt k mail đâu. Để chắc chắn các bạn nên gọi cho nhân sự sđt ở mail gửi bạn đi pv ý.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,222
Thành viên mới nhất
milfnutlife
Back
Bên trên