Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Vietcombank trên Toàn Quốc

t mac ao somi trang ay,co phai c cat toc ngan deo kinh ko:)
đeo kính thì đúng rùi, nhưng t tóc dài mừ.he. thế hum đấy nghiệp vụ cậu làm tốt chư, có 1 câu loại công cụ thanh toán nào ko có thời gian hiệu lực, cậu chọn cái j thế. ah, sáng nay cậu có đi test Sacom ko ??

t chon uy nhiem chi c a,t lam theo phuong phap loai tru thoi.c co chon cau nao nhieu dap an 1 luc ko?t ko nop sacom,no tuyen lau chua c?

---------- Post added 26-09-2011 at 12:04 PM ----------

t moi phat hien sai may cau nghiep vu va may cau t thay co nhieu dap an dung nhung chi chon 1 nen ko chac chan may cau ay,tiec nhat may cau chuyen nganh cua t

t chon uy nhiem chi c a,t lam theo phuong phap loai tru thoi.c co chon cau nao nhieu dap an 1 luc ko?t ko nop sacom,no tuyen lau chua c?

---------- Post added 26-09-2011 at 12:04 PM ----------

t moi phat hien sai may cau nghiep vu va may cau t thay co nhieu dap an dung nhung chi chon 1 nen ko chac chan may cau ay,tiec nhat may cau chuyen nganh cua t
tớ cg thế, mấy câu về L/C tớ toàn đánh linh tinh thôi. chẳng biết qua bao nhiêu câu thì được đi pv nhỉ, mà tiếng anh tớ làm chán lắm.uh, tớ cg thấy mấy câu có nhêu đáp án đúng, nhưng cg chỉ khoanh 1 đáp án cho là đúng nhất thôi, lúc đấy đang định hỏi mấy bác coi thi ^^. cậu học trương nào thế :)

t hoc trg hvnh, ko biet bao nhieu nguoi duoc vao vong pv nhi?neu duoc pv thi tieng anh t cung ko noi duoc.hic.dang nao cung chet thoi.ma ko biet nh nay co co cau khong nhi

Hichic, có bạn cho mình hỏi VCB Việt Trì thi chưa vậy :( hình như thi rồi ah, chắc mình tạch rồi. huhu

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,506
Thành viên mới nhất
youhuihuodong22
Back
Bên trên