Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Vietcombank trên Toàn Quốc

cuối tuận bạn à, hôm trước họ nói 1 tuần mới có kết quả mà

các bạn đã từng nộp hồ sơ vào vcb cho t hỏi: Đơn xin việc viết tay có đc viết vào 2 tờ ko các bạn nhỉ,1 tờ thì làm sao nêu đc kinh nghiệm làm việc nhỉ, mình chưa nộp vcb bao giờ nên ko biết thế có đc ko, vì NH này ko có mẫu thông tin ứng viên để nêu quá trình làm việc mà. Mong các bạn đã từng nộp vcb chỉ giáo, thanks all.

Tớ thấy VCB thường yêu cầu về tốt nghiệp chuyên ngành gì đó,
Mình không đúng chuyên ngành đó, nhưng đủ tiêu chuẩn trường, bằng cấp có được ko các bạn nhỉ?

các bạn đã từng nộp hồ sơ vào vcb cho t hỏi: Đơn xin việc viết tay có đc viết vào 2 tờ ko các bạn nhỉ,1 tờ thì làm sao nêu đc kinh nghiệm làm việc nhỉ, mình chưa nộp vcb bao giờ nên ko biết thế có đc ko, vì NH này ko có mẫu thông tin ứng viên để nêu quá trình làm việc mà. Mong các bạn đã từng nộp vcb chỉ giáo, thanks all.

minh cung da nop vcb,minh chi viet ngan gon co 1 to thoi,trong ban thong tin ung vien cung co phan neu kinh nghiem roi ma.t nghi nop cho du thu tuc thoi chu ho cung ko doc dau :))

---------- Post added 29-09-2011 at 03:13 PM ----------

Tớ thấy VCB thường yêu cầu về tốt nghiệp chuyên ngành gì đó,
Mình không đúng chuyên ngành đó, nhưng đủ tiêu chuẩn trường, bằng cấp có được ko các bạn nhỉ?

neu b hoc truong ngan hang thi chuyen nganh gi cung duoc chap nhan do

7h30 chủ nhật nhỉ :-ss mình còn đang ở HN. Thi lần trước toàn tín dụng với thanh toán quốc tê :-s lần này pv toàn kế toán chắc mình tạch quá

huhu mọi ng được gọi hết rùi à. chắc mình tạch rùi:(:)(:)((
bạn n0977..... ngon lành rùi nhỉ

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,700
Thành viên mới nhất
ducnguyen11201@