Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Vietcombank trên Toàn Quốc

mình vừa mới nhận được điện gọi phỏng vấn của VCB Việt Trì. đang lo không biết phỏng vấn gồm những cái gì, như thế nào.
các uber nhà mình, ai đã đi PV ở VCB thì chia sẻ đi...

ban oi de thi vcb the nao chia se minh voi.minh cung sap thi roi

---------- Post added 13-09-2011 at 09:24 PM ----------

ma ban minh di pv vcb ha noi thay bao nh nay thoai mai lam,chi hoi ve ban than thoi,k hoi nghiep vu dau b ah

t cũng sắp đi pv QHKH ở VCB Việt Trì. chắc là chỉ pv sơ tuyển thôi nhỉ, đã thi j đâu

Tuyển đợt nào thế ban??? chả biết để nộp nhỉ ;))
tại đợt này Vietcom ko đăng tuyển trên web nên ko biết. đó là chi nhánh ms mở ở Việt Trì thì phải. nhưng mình thấy đk hình như là giữ bằng 3 năm, mà ko ghi rõ là tuyển những vị trí nào.

t cũng sắp đi pv QHKH ở VCB Việt Trì. chắc là chỉ pv sơ tuyển thôi nhỉ, đã thi j đâu
uh, thấy bảo là PV - thi - PV
bạn PV lúc mấy giờ thế. mình lúc 2h
// bạn học ngoại thương ah? VCB khoái dân ngoại thương lắm đấy.
đợt này VCB VT chỉ tuyển QHKH với GDV thôi, chi tiết đc đăng trên báo phú thọ ấy.

tại đợt này Vietcom ko đăng tuyển trên web nên ko biết. đó là chi nhánh ms mở ở Việt Trì thì phải. nhưng mình thấy đk hình như là giữ bằng 3 năm, mà ko ghi rõ là tuyển những vị trí nào.

uh! chán nhỉ.hixxxxxx. làm thế này dễ tiêu cực lắm, mềnh cũng mún làm ở Việt trì, làm ở thị xã chả bằng dc ngoài đó, nhưng chả biết vcb tuyển, chán. H sắp đi làm vietinbank thĩ xã ùi

Hum nay có ai đi pv vietcombank Việt trì về kể cho mình nghe với, tình hình thía nào cả nhà???

---------- Post added 17-09-2011 at 09:59 PM ----------

uh! chán nhỉ.hixxxxxx. làm thế này dễ tiêu cực lắm, mềnh cũng mún làm ở Việt trì, làm ở thị xã chả bằng dc ngoài đó, nhưng chả biết vcb tuyển, chán. H sắp đi làm vietinbank thĩ xã ùi
Trùi, đỗ vietin thị xã là chuẩn men rùi bạn ơi, nhìu người mơ còn chưa đc nè! Vietin thị xã sếp mới lên chắc sẽ lập hardtrick, là ăn khấm khá cũng ổn mà bạn hihi

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,572
Số bình luận
528,075
Tổng số thành viên
351,114
Thành viên mới nhất
nhacaiuytinlega
Back
Bên trên