Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Vietcombank trên Toàn Quốc

Các bạn nhận được thư phỏng vấn chức gì vậy các bạn, ngân quỹ hay gdv hay tín dụng vậy bạn. Sa74n cho mình hỏi luôn vcb khu công nghiệp bình dương gọi phỏng vấn chưa các bạn

vừa pv vcb hưng yên ngày 14/7 xong, 16/7 có kết quả...hơi buồn khi k đậu mặc dù pv rất tự tin...cũng k biết họ lựa chon theo tiêu chí nào...
đầu tiên hơi thất vọng về phong cách làm việc hẹn pv 8 h sáng, 8h kém tới đợi. ds có 16 người, 10 người đầu tiên pv tới 11h30, 6 ng cuối cùng dồn lại trong vòng 1 h, mỗi ng 10' rồi ra.tớ bước vào lúc 12h'5 12h15 ra...chỉ hỏi về bản thân, 2 câu tiếng anh ngắn gọn với cả 1 câu tin...nói chung hỏi không có khó...nhưng mà cũng k biết ng ta lựa chon theo tiêu chí nào...tp ban giám khảo toàn người chi nhánh thôi, giám đốc, phó gđ, trưởng các phong ban...7 người tất cả...Đến khi có kết quả gọi lên hỏi, bị độp cho câu, nếu em k đc gọi thì k đỗ, hỏi lại làm gì...uh thì k đỗ, chứ k lẽ k đc gọi hỏi..hic..buồn mấy ngày

đầu tiên hơi thất vọng về phong cách làm việc hẹn pv 8 h sáng, 8h kém tới đợi. ds có 16 người, 10 người đầu tiên pv tới 11h30, 6 ng cuối cùng dồn lại trong vòng 1 h, mỗi ng 10' rồi ra.tớ bước vào lúc 12h'5 12h15 ra...chỉ hỏi về bản thân, 2 câu tiếng anh ngắn gọn với cả 1 câu tin...nói chung hỏi không có khó...nhưng mà cũng k biết ng ta lựa chon theo tiêu chí nào...tp ban giám khảo toàn người chi nhánh thôi, giám đốc, phó gđ, trưởng các phong ban...7 người tất cả...Đến khi có kết quả gọi lên hỏi, bị độp cho câu, nếu em k đc gọi thì k đỗ, hỏi lại làm gì...uh thì k đỗ, chứ k lẽ k đc gọi hỏi..hic..buồn mấy ngày
mà phong cách pv thì tùy chi nhánh thôi...cứ tự tin cố gắng chứ cũng chả biết dư lào...

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,585
Số bình luận
528,106
Tổng số thành viên
351,949
Thành viên mới nhất
phamtramy2302
Back
Bên trên