Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Vietcombank trên Toàn Quốc

vừa pv vcb hưng yên ngày 14/7 xong, 16/7 có kết quả...hơi buồn khi k đậu mặc dù pv rất tự tin...cũng k biết họ lựa chon theo tiêu chí nào...
Bạn ơi cho mình hỏi tý kinh nghiệm phỏng vấn VCB được k? hic. Mình cũng sắp đi pv rùi k biết ngta sẽ hỏi j nữa. Mình thi bên NV khách hàng.

Bạn ơi, ai đã thi VCB rùi cho mình hỏi chút.
Đki thi nghiệp vụ Thanh toán quốc tế thì vòng 1 thi viết có phần kế toán vs tín dụng k các bạn?
Lo wa, k bít ôn phần nào nữa

đợt vừa rùi ở Hồ Chí Minh bọn này thi, toàn là giao dịch viên, tín dụng và ngân quỹ. Chỉ thấy mỗi chi nhánh Bến Thành là tuyển TTQT thoai. Mình thì thi GDV - VCB Thủ Đức nên ko bit'. Bạn hú ai ở Chi nhánh Bến Thành HCM vừa thi hôm 30/6 í.

Trích dẫn Gửi bởi camnhunghvnh
vừa pv vcb hưng yên ngày 14/7 xong, 16/7 có kết quả...hơi buồn khi k đậu mặc dù pv rất tự tin...cũng k biết họ lựa chon theo tiêu chí nào...

Bạn ơi, bạn pv những nội dung gì vậy, có thể chia sẻ cho mọi ng tham khảo đc không?

ai đi PV vìa chia sẻ chút đi cả nhà
hỏi thế nào, hỏi NV là chủ yếu hay sao?
PV tiếng việt hay tiếng anh
nghe mấy bạn nói có dịch tiếng anh hả, đưa 1 bài cho mình ngồi dịch hay sao?

Ôi, các bạn lại có thông báo đi thi mà các chi nhánh Hà Nội chưa thấy có thông tin gì vậy nhỉ, lo quá là lo, không biết tình hình sao rồi...:( Có ai biết thông tin gì về thông tin thi tuyển thì thông báo zùm nhé, thanks...

chờ đợi VCB lâu quá. Ai có thông tin gì thông báo cho mọi người với nhé. Có ai nộp hồ sơ ở VCB Thành Công đc gọi chưa?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,810
Thành viên mới nhất
phillipsprasmk
Back
Bên trên