Review Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng TMCP Sài Gòn - Hà Nội (SHB)

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Hỏi về giới thiệu bản thân, kinh nghiệm làm việc, làm sao phát triển khách hàng, có thể đạt chỉ tiêu huy động, cho vay bao nhiêu? biết gì về vị trí ứng tuyển? biết gì về khu vực ứng tuyển,? với khu vực đó thì phát triển khách hàng thế nào? phát triển sản phẩm dịch vụ nào? Trong bối cảnh tất cả các ngân hàng đều có sản phẩm như nhau thì làm sao để khách hàng sử dụng sp dv của ngân hàng mình?.......... Đại loại là những câu hỏi như vậy. Mọi người coi chuẩn bị trước khi pv nha! Chúc may mắn!
Anh cho em hỏi: Khi nhà tuyển dụng hỏi mức lương mong muốn của bạn là bao nhiêu ? thì mình trả lời như thế nào ah ?

hôm nay phỏng vấn với 1 chị hội sở SHB, chị ấy tên gì vậy có ai phỏng vấn nhớ hog?

Anh cho em hỏi: Khi nhà tuyển dụng hỏi mức lương mong muốn của bạn là bao nhiêu ? thì mình trả lời như thế nào ah ?
Nên tham khảo lương trước rồi hãy trả lời. Có kinh nghiệm rồi thì mình có thể nói trực tiếp mức lương mong muốn luôn. Còn chưa có kinh nghiệm thì có thể tìm cách nói tránh. :D

bạn nào cho mimhf hỏi cái: mình chua đi test mà ngân hàng đã gọi đi pv rồi là sao ak? tksss

13/06 Mình có lên tham gia phỏng vấn hội sở SHB CVQHKH cá nhân ,đc nhân sự hẹn lúc 10h nhưng 12h mà vẫn chưa được PV,mặc dù đã được anh chị sẽ pv qua trưa nhưng mình vẫn thấy không thỏa đáng lắm( vẫn còn hơn chục bạn chưa phỏng vấn ).Lúc gọi điện để PV thì nói rất nhanh thông báo địa điểm giờ .Nhưng đến PV thì lôm côm quá

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,514
Thành viên mới nhất
shivismith05
Back
Bên trên