Review Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng TMCP Sài Gòn - Hà Nội (SHB)

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Chào m.n. Mình nhận được lịch hẹn đi phỏng vấn vào T5 tuần này vị trì CV QQHKH cá nhân. Mem nào đi pv bữa trước có thể chia se 1 ít được hem . Thank nhiều !

có bạn nào chiều mai pv vòng 2 ở SHB Trần Huy Liệu HCM vị trí KHCN không?
mình lo quá, pv với GĐ chi nhánh à mấy bạn? :(

Chào m.n. Mình nhận được lịch hẹn đi phỏng vấn vào T5 tuần này vị trì CV QQHKH cá nhân. Mem nào đi pv bữa trước có thể chia se 1 ít được hem . Thank nhiều !
bạn đi phỏng vấn họ hỏi nhiều về nghiệp vụ k vậy?cho mình biết vs.mai mình cũng đi phỏng vấn :)

mình nhận được tb đi phỏng vấn CVQHKH DN ở 81 TRần Hưng đạo, hình như là sáng mai mà mình k nghe rõ :(( có bạn nào đi pvan cùng k

Có bạn nào phỏng vấn QHKH CN đợt 19/05,20/5 ở 81 Trần Hưng Đạo có kết quả chưa hú lên cho anh em bít với :)

Có bạn nào cbi đi pv vòng 2 tại 81 Trần Hưng Đạo vào 5/6 ko, m vừa đc gọi đi pv vòng 2 sau vòng 1 hum 21/5 vị trí Qhkh cn

Có bạn nào pv vị trí HTTD hôm 21/4 ở hội sở mà có kết quả chưa nhỉ? Mình pv qa vòg chi nhánh r, lên hội sở pv vòng cuối mà từ hôm đó đến h chẳng thấy j dù trloi rất tốt. Hic. Hay có ai bít gọi nhân sự hỏi như nào k?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,644
Thành viên mới nhất
Hhonghanhh
Back
Bên trên