Review Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng TMCP Sài Gòn - Hà Nội (SHB)

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Ban camtu co tin tuc gi thi alo cho ca nha bit voi nhe,cho doi that ko vui ve mot chut nao,huc..huc..
Chưa có kết quả nha bạn. Mình đã gọi điện cho phòng nhân sự của SHB, họ nói chưa có kết quả GDV. Sẽ có trong vài ngày tới vì có kết quả của KHCN và KHDN rồi. Mình thi lụi hơi bị nhiều. :D Dù vậy cũng có hy vọng. :)

Cảm ơn anh đã có những chia sẻ hữu ích, cho e hỏi là pvan vào Qhkhdn thì các tình huống pvan có dạng như thế này ko ạ,có hỏi nghiệp vụ gì ko ạ.em cảm ơn!
chào b, mình vừa pv KHDN về. vòng pv 1 có 2 người: 1 bên nhân sự, 1 bên hội sở
Câu 1: giới thiệu bản thân, a/c xem luôn hồ sơ mình mang đến lúc đó
C2: 1 chị hỏi về kỹ năng: kỹ năng bán hàng, giao tiếp( hỏi khá kỹ về các công việc đã làm)
C3: a kia hỏi toàn nghiệp vụ, chóng mặt luôn( có nhiều câu cơ bản mà mình vẫn quên.hê hê)
có thể cho bài tập đơn giản để tính( các môn như tín dụng và tài chính doanh nghiệP)
Sau vòng này, nếu ok thì sẽ pv vòng 2 với giám đôc chi nhánh( của mình là thế)
Cũng hỏi nhiều thứ lắm, từ công việc đến học tập, kỹ năng...
Hết ạ!, Nhiều thứ mình cũng k nhớ lắm :D
Chúc các b may mắn nhé

Chưa có kết quả nha bạn. Mình đã gọi điện cho phòng nhân sự của SHB, họ nói chưa có kết quả GDV. Sẽ có trong vài ngày tới vì có kết quả của KHCN và KHDN rồi. Mình thi lụi hơi bị nhiều. :D Dù vậy cũng có hy vọng. :)
uh..tks bạn nhé..vẫn còn hi vọng!^^!hì..chờ đợi tiếp thoai@@

chào b, mình vừa pv KHDN về. vòng pv 1 có 2 người: 1 bên nhân sự, 1 bên hội sở
Câu 1: giới thiệu bản thân, a/c xem luôn hồ sơ mình mang đến lúc đó
C2: 1 chị hỏi về kỹ năng: kỹ năng bán hàng, giao tiếp( hỏi khá kỹ về các công việc đã làm)
C3: a kia hỏi toàn nghiệp vụ, chóng mặt luôn( có nhiều câu cơ bản mà mình vẫn quên.hê hê)
có thể cho bài tập đơn giản để tính( các môn như tín dụng và tài chính doanh nghiệP)
Sau vòng này, nếu ok thì sẽ pv vòng 2 với giám đôc chi nhánh( của mình là thế)
Cũng hỏi nhiều thứ lắm, từ công việc đến học tập, kỹ năng...
Hết ạ!, Nhiều thứ mình cũng k nhớ lắm :D
Chúc các b may mắn nhé
Cảm ơn bạn nhé,cho mìh hỏi là hỏi về kỹ năng bán hanhg và kỹ năng giao tiếp là hỏi of bản thân mình hay hiêu biết nói chung hả bạn?.ban có thể nêu vài câu về hỏi cviec cũ dc ko.thanks b!

Điều này phụ thuộc vào nhu cầu của mỗi chi nhánh và cả ngoài Hội sở.
a
Câu hỏi này thì có lẽ bạn cần nhờ sự trợ giúp của @Đại Dương thì sẽ chính xác nhất đó. :D
bạn làm ở SHB hả? Cho mình hỏi GDV SHB có phải chạy chỉ tiêu nhiều không bạn? chạy chỉ tiêu về huy động hay cho vay vậy ạ?hì.tks bạn nhé^^

Cảm ơn bạn nhé,cho mìh hỏi là hỏi về kỹ năng bán hanhg và kỹ năng giao tiếp là hỏi of bản thân mình hay hiêu biết nói chung hả bạn?.ban có thể nêu vài câu về hỏi cviec cũ dc ko.thanks b!
Kỹ năng của bản thân c à. vd của mình hỏi về lúc mình đi làm cho công ty cũ. tìm khách như nào, nghiên cứu thị trường ra sao, đối tượng mục tiêu, kết quả, kinh nghiệm học được...

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,740
Thành viên mới nhất
sourkepanpic54
Back
Bên trên