Review Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng TMCP Sài Gòn - Hà Nội (SHB)

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
anh ơi, 18 này em thi GDV shb tphcm, anh còn link hay file tài liệu ôn tập k? share em với! cảm ơn anh nhiều ^^

hoadienvi25 oi!minh cung thi GDV o HCM ne, ban duoc goi di pv chua? Minh cho hoai ma sao chua thay ket qua nua,.... :(

Làm việc tại SHB - Ngân hàng TMCP Sài Gòn - Hà Nội.

Dạo này SHB đang tuyển rầm rộ tại Hội sở chính cũng như các đơn vị kinh doanh và cũng đã nhận được sự quan tâm của rất nhiều ứng viên. Đây là một ngân hàng có tiếng là lương cao. Mọi người cùng nhau chia sẽ về lương, môi trường làm việc và cơ hội thăng tiến với các vị trí làm việc tại SHB nhé. Ví dụ như: Quan hệ khách hàng cá nhân, doanh nghiệp, hỗ trợ tín dụng, giao dịch viên....

Re: Làm việc tại SHB - Ngân hàng TMCP Sài Gòn - Hà Nội.

Mọi người cùng nhau luận bàn nào. Đặc biệt là các anh chị đi trước. :D

Ngày xưa cô giáo dạy môn chứng khoán bọn mình khuyên nếu ko vào đc ngân hàng lớn thì cứ vào ngân hàng nhỏ trc đã, mà cô cực like SHB nhá, bảo là ngân hàng này có hơn 4000 nhân viên thôi nhưng chất lượng lắm và vì ít nhân viên như thế nên lợi nhuận kiếm đc chia ra trên đầu người cũng ko nhỏ tý nào

Mình đọc giờ SHB quy mô lớn lắm bạn ah...

Sao trong yêu cầu tuyển dụng của Ngân hàng này mình thấy vị trí CVKHDN không yêu cầu kinh nghiệm trong khi KHCN lại yêu cầu kn nhỉ? Hơi ngược lại so với các ngân hàng khác nhỉ

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,923
Thành viên mới nhất
bsportreisen1
Back
Bên trên