Review Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng TMCP Sài Gòn - Hà Nội (SHB)

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Re: Làm việc tại SHB - Ngân hàng TMCP Sài Gòn - Hà Nội.

mình cũng hỏi nhưng chị ấy không đi sâu vào câu hỏi , có lẽ vị trí quản lý đấy cần kinh nghiệm nhiều hơn mà mình mới làm 2 năm nên chị ấy nói thế. mới vào chị ấy cứ bảo mình trẻ thế, trong khi ra trường đi làm 2 năm rồi chứ bộ.

mình cũng hỏi nhưng chị ấy không đi sâu vào câu hỏi , có lẽ vị trí quản lý đấy cần kinh nghiệm nhiều hơn mà mình mới làm 2 năm nên chị ấy nói thế. mới vào chị ấy cứ bảo mình trẻ thế, trong khi ra trường đi làm 2 năm rồi chứ bộ.

Có vẻ ít người được gọi bạn nhỉ? :(
2 năm là nhiều kinh nghiệm rồi mà.

- - - Updated - - -

Có vẻ ít người được gọi bạn nhỉ? :(
2 năm là nhiều kinh nghiệm rồi mà.

Chỉ tiêu cao hay không cũng tùy CN bạn à. Nếu CN lớn như Cần Thơ, Đồng Nai, Hà Nội, Thăng Long,...thì chỉ tiêu chắc nhiều hơn. Còn mấy CN nhỏ, CN của HBB cũ thì đa số cũng tầm trung thui. Chỉ tiêu của CV QHKHCN cũng khá nhiều: huy động, cho vay, bảo lãnh, kinh doanh ngoại tệthẻ Solid, thẻ tín dụng, KHCN mới,...

SHB vừa học việc và thử việc bạn, thời gian cho cả 2 không quá 6 tháng, tùy theo mỗi CN. Nếu bạn hoàn thành chỉ tiêu thì có thể 1-2 tháng đã được vào chính thức rùi.

Chúc bạn may mắn. :)
Chào chị! Chị đang công tác ở SHB ạ? Chị cho bọn em biết chút về công việc, môi trường, lương bổng ở SHB được ko ạ? Cám ơn chị.

- - - Updated - - -

Chỉ tiêu cao hay không cũng tùy CN bạn à. Nếu CN lớn như Cần Thơ, Đồng Nai, Hà Nội, Thăng Long,...thì chỉ tiêu chắc nhiều hơn. Còn mấy CN nhỏ, CN của HBB cũ thì đa số cũng tầm trung thui. Chỉ tiêu của CV QHKHCN cũng khá nhiều: huy động, cho vay, bảo lãnh, kinh doanh ngoại tệthẻ Solid, thẻ tín dụng, KHCN mới,...

SHB vừa học việc và thử việc bạn, thời gian cho cả 2 không quá 6 tháng, tùy theo mỗi CN. Nếu bạn hoàn thành chỉ tiêu thì có thể 1-2 tháng đã được vào chính thức rùi.

Chào chị! Chị đang công tác ở SHB ạ? Chị cho bọn em biết chút về công việc, môi trường, lương bổng ở SHB được ko ạ? Cám ơn chị.

- - - Updated - - -

Nghe cái chỉ tiêu của SHB choáng quá. Ko hiểu sao nhân viên SHB vẫn trụ được nhỉ?

Chị ơi. Có thể cho em hỏi kinh nghiệm thi vào SHB vị trí hỗ trợ tín dụng và những công việc của 1 nhân viên hỗ trợ tín dụng không ạ?
Chân thành cám ơn chị.

Có lịch thi chưa bạn Vuonghuynh?

Sao ko thi mà phỏng vấn luôn nhỉ? Hay là phỏng vấn sơ tuyển?

Mới đi pv về đây . Mình không hỏi mức lương vì biết chế độ đãi ngộ của ngân hàng cũng na ná nhau rồi. Có điều chị ấy bảo nếu trúng tuyển thì chỉ tiêu là 8 tỷ dư nợ và 10 khách hàng mới.

Ax, nặng thế ak, cho mình hỏi là hn hay ở đâu thế bạn

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,926
Thành viên mới nhất
mksportssbs1
Back