Review Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng TMCP Sài Gòn - Hà Nội (SHB)

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Có bạn nào thi SHB Thăng Long đợt rùi đc gọi tuần tới lên CN ko nhỉ? hic hic. Mình đc gọi mà ko nghe rõ là lên nhận lịch học việc hay thế nào nữa... mà quên ko hỏi đi có phải mang gì ko? huhu

Có bạn nào thi SHB Thăng Long đợt rùi đc gọi tuần tới lên CN ko nhỉ? hic hic. Mình đc gọi mà ko nghe rõ là lên nhận lịch học việc hay thế nào nữa... mà quên ko hỏi đi có phải mang gì ko? huhu

C ơi, c thi vị trí gì thế?

:)Chào các bạn!

Mình mới tham gia vào diễn đàn. Mình rất vui khi được làm quen với mọi người.

Mình có một câu hỏi cũng liên quan đến SHB là: Những tài sản nào không được nhận làm TSĐB khi vay tại SHB?

Rất mong các bạn có thể giải đáp giúp mình câu hỏi?

Thanks!

híc không biết thế nào nữa mọi người có tài liệu share đi mình thi bên QHKHDN...ôi nhìn cái tỷ lệ chọi này mình đã thấy toát mồ hôi rồi

không biết lương học việc, thử việc, chính thức vị trí CV QHKH tại SHB thế nào các bạn nhỉ?

bạn nên chuẩn bi các kiến thức cơ bản về marketing

Cách lên kế hoạch và làm việc, nếu nhà tuyển dụng hỏi nếu cho bạn chỉ tiêu 1000 thẻ, bạn sẽ làm thế nào để bán được thẻ ^^

---------- Post added 26-09-2011 at 10:02 AM ----------

Học việc tại SHB không có lương đâu bạn nhé, chuẩn bị tinh than đi bạn à, thử thách khá lớn đấy ^^ đây là chính sách mới của SHB Nhóm mình vào thi 120 người, lấy 12 người, h cũng bỏ được 4 người vì nản k theo được ^^

---------- Post added 26-09-2011 at 10:04 AM ----------

Bên cạnh đó bạn cũng nên cải thận với các câu hỏi "gài bẫy" của nhà tuyển dụng, vì các trưởng Bp của SHB rất "nguy hiểm" khi hỏi câu hỏi gài ^^

---------- Post added 26-09-2011 at 10:05 AM ----------

@};-Học việc k lương 1 tháng bạn nhé, nếu đỗ hãy kiên nhẫn nhé ^^:ar!

@Ngohaiphong : Bạn ui.... bạn đang làm vị trí gì bên SHB vậy? họ nói học việc ko luơng ah...huhu. Vậy tức là mình đc học việc 1 tháng hả bạn?

Phước ơi có bít bạn nào trước thi kế toán tổng hợp ở SHB ko ;))

t thi kt tổng hợp nè.....nhưng t học bên kế toán ko phải ngân hàng..hixhix..ko bít họ có thi cả kế toán doanh nghiệp ko nhỉ?? giờ ôn từ đầu kế toán ngân hàng nản quá..

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,546
Thành viên mới nhất
Kubetlegalcom
Back
Bên trên