Review Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng TMCP Sài Gòn - Hà Nội (SHB)

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
đáp án đấy là chỉ A và B thôi, luật quy định những trường hợp như thế thì tất cả các thành viên trong gia đình trên 15 tuổi đều phải ký vào, bé ý mới 5 tuổi, k cần ký ;))

ua. Thực tế thì nếu trên giấy chứng nhận quyền sử dụng đất ghi là cấp cho hộ ông/bà A thì mới cần tất cả các thành viên của gia đình ký tên còn ko thì chỉ 2 vợ chồng ký thui :)

Có ai thi TTQT sáng ngày 2/10 k?
Cha má ơi, 40 câu mà đến 36 câu tiếng anh. toàn nghiệp vụ UCP600 cả. có 1 câu Incoterms 2000, 4 câu về luật.

Có ai thi TTQT sáng ngày 2/10 k?
Cha má ơi, 40 câu mà đến 36 câu tiếng anh. toàn nghiệp vụ UCP600 cả. có 1 câu Incoterms 2000, 4 câu về luật.

T đây. Bàng hoàng gần như cậu :)) T lại còn học tài chính doanh nghiệp. Hôm qua mới cầm quyển sách đọc tí về UCP600. Úi zời ơi. Phát khiếp...~>.<~

hnay thi xong ttqt rùi. đề đa phần toàn tiếng anh .trắc nghiệm .cũng có mấy câu đề cũ thì phải . mình thấy nếu ai chăm chỉ ôn tập thì làm ok ngay .làm cũng tàm tạm , ko bít thê nào vì nhìu bạn pro wa, 1 bạn có 30p đã thấy nộp bài ;)

đáp án đấy là chỉ A và B thôi, luật quy định những trường hợp như thế thì tất cả các thành viên trong gia đình trên 15 tuổi đều phải ký vào, bé ý mới 5 tuổi, k cần ký ;))
Thằng con sinh năm 91, năm nay có 20 tuổi rồi mà. Ko ký sao được :)

um, về nhà xem lại thì.... sai hết roài :D cái câu Mà Nguyễn Văn A, B, C gì gì đó í... c làm đáp án là gì? Theo như kinh nghiệm làm thực tế của tớ thì t chọn đáp án la 2 vợ chồng A,B ký tên trên hợp đồng thế chấp thui nhưng vừa xem trong diễn đàn thì mọi người lại làm là cả A,B và C là con nữa? haiz

tính ra thằng cu con trai đã đủ 16 tuổi nên phải có cả chữ ký của nó nữa mà

có ai vừa đi thi shb hôm qua về ko? có ai được gọi PV chưa. Mình thi chuyên viên kt tổng hợp, đề 50 câu nghiệp vụ, 10 câu nghiệp vụ tiếng anh. hix, làm ko được nhìu..

Thằng con sinh năm 91, năm nay có 20 tuổi rồi mà. Ko ký sao được :)

:D

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,670
Thành viên mới nhất
nguyengiahuy