Review Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng TMCP Sài Gòn - Hà Nội (SHB)

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
cả nhà ơi, đã có ai thi vị trí Hỗ trợ tín dụng ở SHB Thăng Long mà được gọi chưa? tớ thấy 1 bạn bên webkinhte nói là, gọi điện lên SHB TL, chị nhân sự bảo hôm nay đã gọi hết rồi. nhưng sao tớ thấy toàn QHKH với GDV vậy? T^T

t thấy 2 bạn của 1 bạn trên wkt đõ HTTD rùi đó. Đã gọi hết rùi và t cũng tạch, bùn thúi ruột,hyc.

bây giờ mới để ý là ngày kia đi thi ở VD, bạn nào thi ở chi nhánh Thăng Long cho mình hỏi với:
thi viết gồm những cài gì, như thế nào nhỉ? ngại đọc mấy trang trước quá :D

bây giờ mới để ý là ngày kia đi thi ở VD, bạn nào thi ở chi nhánh Thăng Long cho mình hỏi với:
thi viết gồm những cài gì, như thế nào nhỉ? ngại đọc mấy trang trước quá :D

Thi viết vị trí QHKH ở SHB chỉ gồm 30 câu nghiệp vụ thôi bạn ạ, ko tiếng anh, ko IQ. Mình cũng thi QHKH ở chi nhánh TL nhưng đã bị trượt rồi. Ngày mai lai đi thi ở CN HN nữa. Mãi vẫn chưa tìm được việc, con đường tìm việc gian nan quá

Vừa đi thi về, đề nói chung không quá khó và cũng lấy nhiều câu của mấy đề trước, anh chị em làm bài tốt hết không

um, về nhà xem lại thì.... sai hết roài :D cái câu Mà Nguyễn Văn A, B, C gì gì đó í... c làm đáp án là gì? Theo như kinh nghiệm làm thực tế của tớ thì t chọn đáp án la 2 vợ chồng A,B ký tên trên hợp đồng thế chấp thui nhưng vừa xem trong diễn đàn thì mọi người lại làm là cả A,B và C là con nữa? haiz

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,731
Thành viên mới nhất
Lưu Nguyệt
Back
Bên trên