HOT Kinh nghiệm Thi tuyển và Phỏng vấn vào Ngân hàng Tiên phong (TPB)

hi. em là thành viên mới toanh đây. Em mún hỏi xem có ai có kinh nghiệm thi tuyển vào ngân hàng Tienphongbank không? Chỉ em với mai em đi phỏng vấn vị trí chuyên viên khách hàng doanh nghiệp rùi.

Tổng hợp đề thi tham khảo:

1. Đề thi IQ

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
7/8 mà hôm nay mới là 19/8 Yên tâm em ơi nếu tạch thì cũng có thư cảm ơn !
Nên chắc là họ còn đang xem xét đó ! Người nào họ gọi ngay là họ rất ok rồi !

7/8 mà hôm nay mới là 19/8 Yên tâm em ơi nếu tạch thì cũng có thư cảm ơn !
Nên chắc là họ còn đang xem xét đó ! Người nào họ gọi ngay là họ rất ok rồi !
em cảm ơn anh nhieu :) thay an tâm phần nào.
em rất thích và hy vọng duoc làm vi tri này ghê lắm :)
ax. hy vọng may mắn sẽ mỉm cười voi e :))

Làm việc như 1 nhân viên QHKH . Bước đầu chắc a/c sẽ share khách hàng thẻ Visa Đồng Thương Hiệu Mobifone kết nối dài lâu bên VMS . Làm quen với thẻ Visa debit Visa Creadit và các chương trình liên quan tới thẻ ... dần dần sẽ là tờ trình các kiểu liên quan tới phê duyệt thẻ hạn mức thẻ ... rồi đến cho vay quy chế quy trình cho vay khcn .. các chương trình đang diễn ra ... Nói chung mới đầu vào phải học hỏi dần dần quy trình quy chế thuộc làu làu !
A ơi, e làm vị trí tái thẩm khcn ạ. Như vậy là phải qua đc 2 tháng thử việc, nếu đạt mới đc đi đào tạo đúng ko ạ :(

A ơi, e làm vị trí tái thẩm khcn ạ. Như vậy là phải qua đc 2 tháng thử việc, nếu đạt mới đc đi đào tạo đúng ko ạ :(
A tưởng em làm QHKH KHCN :D
Tái thẩm định khcn thì cũng đơn giản thôi . CV là theo sát chuyên viên thẩm định đi xuống cơ sở và những chỗ cần thẩm định > học hỏi kinh nghiệm và sẽ được đào tạo cơ bản !

Bạn ơi cho mình hỏi, như vậy nghĩa là mình chỉ ký vô Bản thỏa thuận đào tạo thôi đúng ko bạn? Chứ nếu ko ký thì ko có gì đảm bảo cho quyền lợi của mình nên mình hơi lo lắng bạn ơi :(
Quyền lợi của bạn luôn được đảm bao mà, chủ yếu là bản thân bạn học hành có tốt hay không? Nếu bạn cố gắng và hoàn thành hết các bài test sau khi hoàn thành khóa học thì chắc chắn bạn đã được nhận. Về phần kí bạn thỏa thuận đào tạo thì như mình là xong hết khóa đào tạo, mấy anh chị mới sắp xếp cho kí được. Không biết khóa của bạn thì sao

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,917
Thành viên mới nhất
Khoa Bu
Back
Bên trên