HOT Kinh nghiệm Thi tuyển và Phỏng vấn vào Ngân hàng Tiên phong (TPB)

hi. em là thành viên mới toanh đây. Em mún hỏi xem có ai có kinh nghiệm thi tuyển vào ngân hàng Tienphongbank không? Chỉ em với mai em đi phỏng vấn vị trí chuyên viên khách hàng doanh nghiệp rùi.

Tổng hợp đề thi tham khảo:

1. Đề thi IQ

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
phải chi đi ngày thường còn không sao, ngay ngày mưa tháng bão đội áo mưa đi qua đó, thế là chèm nhem bước lên rồi bị báo là chưa có, bị đánh sai và vẫn đi học bình thường, sẽ kí sau.... Lủi thủi đi về :confused:

phải chi đi ngày thường còn không sao, ngay ngày mưa tháng bão đội áo mưa đi qua đó, thế là chèm nhem bước lên rồi bị báo là chưa có, bị đánh sai và vẫn đi học bình thường, sẽ kí sau.... Lủi thủi đi về :confused:
hic.. mình kết bạn đi. sao mà éo le y hệt nhau. mình tận gò vấp, mưa, nước ngập,nát con giày chiến của mình luôn. ad fb chơi bạn. https://www.facebook.com/bhtmedia nếu mai mắn thì sau này chúng ta sẽ là đồng nghiệp ^^

hi :) cac ban duoc di hẹn ky' offer hết rồi.
còn mình giờ này vẫn chờ mail thông báo ket quả cua tpbank.

bạn toc dep thử gọi lên số nhân sự TPBank hỏi xem thế nào. Với cả bạn check mail xem có thư trong mục Spam không? Chúc bạn may mắn

nói cứ đi học rồi hen ngày khác có hợp đồng mới rồi ký.. hoang mag
@@ trời đất, nghĩa là cứ đi đào tạo theo thỏa thuận rồi ký hợp đồng sau hả bạn???????? sao thấy hoang mang tột độ vậy trời??? Hôm nay bạn lên có mình bạn thôi hay có ai nữa ko? Có khi nào không muốn ký nữa nên làm vậy trời!!!!!!!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,923
Thành viên mới nhất
bsportreisen1
Back
Bên trên