HOT Kinh nghiệm Thi tuyển và Phỏng vấn vào Ngân hàng Tiên phong (TPB)

hi. em là thành viên mới toanh đây. Em mún hỏi xem có ai có kinh nghiệm thi tuyển vào ngân hàng Tienphongbank không? Chỉ em với mai em đi phỏng vấn vị trí chuyên viên khách hàng doanh nghiệp rùi.

Tổng hợp đề thi tham khảo:

1. Đề thi IQ

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
phải chi đi ngày thường còn không sao, ngay ngày mưa tháng bão đội áo mưa đi qua đó, thế là chèm nhem bước lên rồi bị báo là chưa có, bị đánh sai và vẫn đi học bình thường, sẽ kí sau.... Lủi thủi đi về :confused:
ủa bạn, bị đánh sai là sao?? ko ký được vậy mình đi về khi nào thông báo có rồi lên hả??? Nghe mấy bạn nói mình lo quá, tại mình đã phải đánh đổi 1 cơ hội khác để lựa chọn nó, nếu ko ra gì thì chắc tức chết mất :(

Ý bạn ý chắc là thư mời làm việc sai ngày. TPbank gửi t thư mời làm việc còn sai ngày, sai cả CMT. @@
@@ OMG, ừ, t ngày 20 ký bên Lê Hồng Phong đây, dù sao nghe mấy bạn chia sẻ ở trên cũng thấy hoang mang quá,haizzz

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình hình là cứ yên tâm mấy bạn nhé! Vì có khi xong khóa đào tạo mới nói mình lên kí, cũng tùy Ngân hàng có sắp xếp được hay không. Mà thấy như khóa đào tạo của mình đậu 100%, ko ai bị rớt cả,nên tinh thần ko có gì phải e ngại khoản 3 triệu tiền phí đào tạo đâu. Mấy anh chị nói khoản phí đó nhằm giúp mình học hành đàng hoàng và phấn đấu nhiều hơn thôi.

Tình hình là cứ yên tâm mấy bạn nhé! Vì có khi xong khóa đào tạo mới nói mình lên kí, cũng tùy Ngân hàng có sắp xếp được hay không. Mà thấy như khóa đào tạo của mình đậu 100%, ko ai bị rớt cả,nên tinh thần ko có gì phải e ngại khoản 3 triệu tiền phí đào tạo đâu. Mấy anh chị nói khoản phí đó nhằm giúp mình học hành đàng hoàng và phấn đấu nhiều hơn thôi.
B Phương Thảo đã qua 2 tháng thử việc rùi à? B chia sẻ kinh no cho bọn mình với nhé :)

Bạn ơi cho mình hỏi, như vậy nghĩa là mình chỉ ký vô Bản thỏa thuận đào tạo thôi đúng ko bạn? Chứ nếu ko ký thì ko có gì đảm bảo cho quyền lợi của mình nên mình hơi lo lắng bạn ơi :(

các bạn ơi. mình chưa có mail thì mình gọi trực tiếp len HR đựơc không?
mình gửi mail rồi mà không thấy reply.

Kí hd xong bọn mình sẽ bắt đầu đi đào tạo luôn hay phải qua đc 2 tháng thử việc, nếu đạt mới ắt đầu đi đào tạo nhỉ. Mà tg thử việc sẽ phải làm những gì, có anh/chi/bạn nào biết ko ạ????

Kí hd xong bọn mình sẽ bắt đầu đi đào tạo luôn hay phải qua đc 2 tháng thử việc, nếu đạt mới ắt đầu đi đào tạo nhỉ. Mà tg thử việc sẽ phải làm những gì, có anh/chi/bạn nào biết ko ạ????
Làm việc như 1 nhân viên QHKH . Bước đầu chắc a/c sẽ share khách hàng thẻ Visa Đồng Thương Hiệu Mobifone kết nối dài lâu bên VMS . Làm quen với thẻ Visa debit Visa Creadit và các chương trình liên quan tới thẻ ... dần dần sẽ là tờ trình các kiểu liên quan tới phê duyệt thẻ hạn mức thẻ ... rồi đến cho vay quy chế quy trình cho vay khcn .. các chương trình đang diễn ra ... Nói chung mới đầu vào phải học hỏi dần dần quy trình quy chế thuộc làu làu !

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,916
Thành viên mới nhất
elasticamerch
Back
Bên trên