HOT Kinh nghiệm Thi tuyển và Phỏng vấn vào Ngân hàng Tiên phong (TPB)

hi. em là thành viên mới toanh đây. Em mún hỏi xem có ai có kinh nghiệm thi tuyển vào ngân hàng Tienphongbank không? Chỉ em với mai em đi phỏng vấn vị trí chuyên viên khách hàng doanh nghiệp rùi.

Tổng hợp đề thi tham khảo:

1. Đề thi IQ

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Có bạn nào đi pv về biết lun kq như t ko :eek: Ai đời bảo mình hỏi gì ko, mình hỏi về chương trinhg đào tạo dành cho nv mới ntn, a pv chốt lun cho câu : "e ko cần hỏi đâu vì dù sao thì e cũng trượt vị trí này rồi". Ôi, đắng! :v :v
Nói chung là đi phỏng vấn chưa nên hỏi cái đó vội :))) mình chỉ dám hỏi bao giờ có kết quả thôi. :3 Cơ mà cái a đó phũ thiệc =))) mình mà bị thế nghe xong chắc cũng uất lắm ^^

Câu đc câu ko cậu ah, nói chung là dựa theo kinh nghiệm của bản thân và những ng đi trc t chém cũng nhiệt tình :v ấy thế mà...:( về buồn ăn đc có 2 bát cơm, lúc trưa ngủ vẫn còn mơ mình đang đi pv :v :v
ăn được có 2 bát thôi à. Thế bt phải 4 bát à c :D. Sốt ruột quá. Các bạn có kq rồi mà mình cứ ngóng trông kq hoài :(.

=)), tuần sau mới có kết quả C à :v
Cơ mà, sao các bạn đi pv bị hỏi nhiều thế :V
Tớ thề là tớ đi các anh chị í ko hỏi gì, cứ ngồi cười cả trêu suốt thôi :v

chăc cho c sang QHKHCN rồi :D. T thấy buổi pv khá ổn. Anh chị gật đầu lia lịa. Anh ý còn note ra giấy cái gì ý. Cũng cố gắng hết sức rồi. Cơ mà về nhà nghĩ lại, sao lúc ý mình ko nói thế này :DBị cuốn theo câu hỏi của mấy A/chị ý

Nói chung là đi phỏng vấn chưa nên hỏi cái đó vội :))) mình chỉ dám hỏi bao giờ có kết quả thôi. :3 Cơ mà cái a đó phũ thiệc =))) mình mà bị thế nghe xong chắc cũng uất lắm ^^
Quá phũ =)) còn ko để cho mình hy vọng mấy ngày mà đã dập tắt lun r :eek:

chăc cho c sang QHKHCN rồi :D. T thấy buổi pv khá ổn. Anh chị gật đầu lia lịa. Anh ý còn note ra giấy cái gì ý. Cũng cố gắng hết sức rồi. Cơ mà về nhà nghĩ lại, sao lúc ý mình ko nói thế này :DBị cuốn theo câu hỏi của mấy A/chị ý
Chuẩn đấy, lần nào pv xong lúc về đi đg t cứ thấy mình dốt, sao ko trả lời tnay tnay có phải hay hơn nhiều ko. Chắc phải đi pv vài lần nữa mới khôn ra đc :D

=)))))))), ko phải đâu cậu ạ, chả hiểu sao, anh chị í ko hỏi gì t, cũng ko xoáy gì :v
chị còn hỏi vài câu cho vui, chứ anh kia cứ nhìn T cười thôi :v
Thế thì thoải mái nhỷ ;) cơ mà đi pv phải đc hỏi nhiều mới thích :v khi nào có kq báo ae 1 câu còn chúc mừng nhóe :)

Back
Bên trên