HOT Kinh nghiệm Thi tuyển và Phỏng vấn vào Ngân hàng Tiên phong (TPB)

hi. em là thành viên mới toanh đây. Em mún hỏi xem có ai có kinh nghiệm thi tuyển vào ngân hàng Tienphongbank không? Chỉ em với mai em đi phỏng vấn vị trí chuyên viên khách hàng doanh nghiệp rùi.

Tổng hợp đề thi tham khảo:

1. Đề thi IQ

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Có bạn nào đi pv về biết lun kq như t ko :eek: Ai đời bảo mình hỏi gì ko, mình hỏi về chương trinhg đào tạo dành cho nv mới ntn, a pv chốt lun cho câu : "e ko cần hỏi đâu vì dù sao thì e cũng trượt vị trí này rồi". Ôi, đắng! :v :v

Có bạn nào đi pv về biết lun kq như t ko :eek: Ai đời bảo mình hỏi gì ko, mình hỏi về chương trinhg đào tạo dành cho nv mới ntn, a pv chốt lun cho câu : "e ko cần hỏi đâu vì dù sao thì e cũng trượt vị trí này rồi". Ôi, đắng! :v :v
Thế c pv thấy thế nào. Thái độ các anh chị ra sao. Các c hỏi của a/chị c có trả lời nuột nà ko :D

=))))))))))))) phũ vãi :)), thế C thuật lại xem C pv nói những gì :D
Ôi, xoay tớ như chong chóng, t hỏi lý do t trượt thì ac ý bảo là kỹ năng thuyết phục của t chưa tốt, thiếu kinh nghiệm..vv.. Trong khi t đang ruột đau như cắt nước mắt đầm đìa thì ac ý cứ tủm tỉm cười :oops: chắc tại t trả lời ngô nghê quá :oops:

Ôi, xoay tớ như chong chóng, t hỏi lý do t trượt thì ac ý bảo là kỹ năng thuyết phục của t chưa tốt, thiếu kinh nghiệm..vv.. Trong khi t đang ruột đau như cắt nước mắt đầm đìa thì ac ý cứ tủm tỉm cười :oops: chắc tại t trả lời ngô nghê quá :oops:
Đây là c pv vong 1 à ?

Thế c pv thấy thế nào. Thái độ các anh chị ra sao. Các c hỏi của a/chị c có trả lời nuột nà ko :D
Câu đc câu ko cậu ah, nói chung là dựa theo kinh nghiệm của bản thân và những ng đi trc t chém cũng nhiệt tình :v ấy thế mà...:( về buồn ăn đc có 2 bát cơm, lúc trưa ngủ vẫn còn mơ mình đang đi pv :v :v

Back
Bên trên