HOT Kinh nghiệm Thi tuyển và Phỏng vấn vào Ngân hàng Tiên phong (TPB)

hi. em là thành viên mới toanh đây. Em mún hỏi xem có ai có kinh nghiệm thi tuyển vào ngân hàng Tienphongbank không? Chỉ em với mai em đi phỏng vấn vị trí chuyên viên khách hàng doanh nghiệp rùi.

Tổng hợp đề thi tham khảo:

1. Đề thi IQ

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
=)))))))), ko phải đâu cậu ạ, chả hiểu sao, anh chị í ko hỏi gì t, cũng ko xoáy gì :v
chị còn hỏi vài câu cho vui, chứ anh kia cứ nhìn T cười thôi :v
chuẩn đấy. Anh ý run trước vẻ đẹp của c :p. Nên ko hỏi được gì. Chỉ biết nhìn và ngắm cho đến hết h :D

=)))))))), ko phải đâu cậu ạ, chả hiểu sao, anh chị í ko hỏi gì t, cũng ko xoáy gì :v
chị còn hỏi vài câu cho vui, chứ anh kia cứ nhìn T cười thôi :v
chắc bạn xinh quá nên đc tuyển vào rồi, tớ ngoại hình ko đc xinh, nên bị lắc đầu lia lịa..chán ..lại tạch rồi

Chuẩn đấy, lần nào pv xong lúc về đi đg t cứ thấy mình dốt, sao ko trả lời tnay tnay có phải hay hơn nhiều ko. Chắc phải đi pv vài lần nữa mới khôn ra đc :D
nhiều lúc chuẩn bị nghĩ câu trả lời hay lắm c ạ. nhưng mà bị hỏi dồn dập như thế thì ko nghĩ ra đc gì nhiều đâu. có sao nói vậy thôi. Nên phải đi pv nhiều mới ko bị choáng ^^

=)), đùa, lại tạch thì sao :)))))), ko nói trc đc cái gì, cơ mà lần đầu tiên thấy pv buồn cười vậy =)), làm tối hôm trc mình đọc sách thẩm định giá các kiểu con đà điểu :)))))))))))))))

=)), đùa, lại tạch thì sao :)))))), ko nói trc đc cái gì, cơ mà lần đầu tiên thấy pv buồn cười vậy =)), làm tối hôm trc mình đọc sách thẩm định giá các kiểu con đà điểu :)))))))))))))))
anh ý hỏi t em hiểu gì công việc sắp tơi.T học thuôc trên trang chủ. Anh ý bảo: Ơ em học thuộc lòng à.:D

anh ý hỏi t em hiểu gì công việc sắp tơi.T học thuôc trên trang chủ. Anh ý bảo: Ơ em học thuộc lòng à.:D
A hỏi T mỗi câu e đeo kính xinh hơn hay bỏ kính ra, tớ ngồi cười, chị kia bảo, e thử bỏ kính ra cho anh xem, T bỏ ra, anh bảo, em bỏ ra thấy mờ phải ko, thế e đeo vào đi, em có hỏi xoáy anh chị gì ko :v, T bảo e ko :v

A hỏi T mỗi câu e đeo kính xinh hơn hay bỏ kính ra, tớ ngồi cười, chị kia bảo, e thử bỏ kính ra cho anh xem, T bỏ ra, anh bảo, em bỏ ra thấy mờ phải ko, thế e đeo vào đi, em có hỏi xoáy anh chị gì ko :v, T bảo e ko :v
Nói chung đi thi ngân hàng cũng cần ngoại hình 1 chút. Đó cũng là điểm cộng rất lớn. Nhất là mấy anh con zai gặp đc bạn nữ xinh. Thôi thì toàn hỏi mấy câu lìu tìu lắm. Bạn t cũng hay bị thế :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,585
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,987
Thành viên mới nhất
kyzsccll22
Back
Bên trên