HOT Kinh nghiệm Thi tuyển và Phỏng vấn vào Ngân hàng Tiên phong (TPB)

hi. em là thành viên mới toanh đây. Em mún hỏi xem có ai có kinh nghiệm thi tuyển vào ngân hàng Tienphongbank không? Chỉ em với mai em đi phỏng vấn vị trí chuyên viên khách hàng doanh nghiệp rùi.

Tổng hợp đề thi tham khảo:

1. Đề thi IQ

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Hồi xưa mình đi pv tận 2 vòng bên tiên phong mà trượt có dc thông báo đâu, chắc đông quá chỉ thông báo người pass thôi!

Tớ nghĩ là mail khảo sát ứng viên xem chất lượng tuyển dụng thôi. Còn kết quả chắc là tuần sau.
Mà bạn nào có thấy đợt này tuyển TPBank thông báo toàn nhầm cả tin nhắn vs mail ko, toàn phải đính chính :-?

Các bạn cho tớ hỏi phỏng vấn qhkh cn 30,31 sẽ làm việc tại Trung tâm bán hay phân về các CN vậy :3

Tớ nghĩ là mail khảo sát ứng viên xem chất lượng tuyển dụng thôi. Còn kết quả chắc là tuần sau.
Mà bạn nào có thấy đợt này tuyển TPBank thông báo toàn nhầm cả tin nhắn vs mail ko, toàn phải đính chính :-?
hôm đi pv mn đều bảo bị nhầm hết mà, còn gặp cả cái anh gửi mail cho mình nữa cơ. SN 91 thôi. Bó tay

Mail đấy chỉ là khảo sát ý kiến, chưa phải kết quả cuối cùng đâu nên các bạn cứ đợi 1 vài hôm nữa nhé, đừng hoang mang :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,655
Thành viên mới nhất
tufamanbk8
Back
Bên trên