HOT Kinh nghiệm Thi tuyển và Phỏng vấn vào Ngân hàng Tiên phong (TPB)

hi. em là thành viên mới toanh đây. Em mún hỏi xem có ai có kinh nghiệm thi tuyển vào ngân hàng Tienphongbank không? Chỉ em với mai em đi phỏng vấn vị trí chuyên viên khách hàng doanh nghiệp rùi.

Tổng hợp đề thi tham khảo:

1. Đề thi IQ

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Thường thì là vậy, bạn đọc lại các topic của tpbank xem, cũng có trg hợp chỉ pv 1 vòng, or có kinh nghiệm thì còn k phải thi, nc cũng tùy. Hôm t pv thì thấy pv sơ sài nên nghĩ đợt này chắc pv 2 vòng, or cũng có thể họ xd sẽ cho đi học nên k pv kĩ thì t cũng k rõ, chờ thôi.

Chỉ tiêu thì có ng nói học việc là dư nợ 1 tỷ, có bạn bảo lúc pvan dc nói là chính thức thì huy động 2 tỷ, cho vay 4 tỷ, học việc thì 50% chỗ đó. Chắc cũng tùy CN, học việc thử việc lâu thì cũng ngại, nhưng như thế thì target đỡ căng, khả năng trụ lại cũng tốt hơn

cũng không đến nỗi trọc lốc đâu cậu, nhìn vẫn đang còn chấp nhận được mà :)
bạn cũng pv hôm 30-31.10 phải k, hôm đấy bạn dc hỏi nhiều k? mình dc hỏi ít lắm, lại có vẻ k ok, nên bạn kia bảo chỉ pv 1 vòng đấy thôi làm mình tụt mất kha khá hi vọng rồi :((

bạn cũng pv hôm 30-31.10 phải k, hôm đấy bạn dc hỏi nhiều k? mình dc hỏi ít lắm, lại có vẻ k ok, nên bạn kia bảo chỉ pv 1 vòng đấy thôi làm mình tụt mất kha khá hi vọng rồi :((
t cũng đc hỏi ít lắm, chắc dc 3 câu,;:v, mà người pv thì chẳng hỏi gợi mở thêm gì, toàn câu hỏi đóng có chết k chứ :((

cùng cảnh ngộ rồi, hôm đấy b có thấy ai dc pv lâu lâu k, mấy bạn pv gần lúc t pv thì t thấy cũng đều chỉ khoảng 4-5 phút là ra :( nên lại cố hi vọng

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,580
Số bình luận
528,100
Tổng số thành viên
351,899
Thành viên mới nhất
feedermerch
Back
Bên trên