HOT Kinh nghiệm Thi tuyển và Phỏng vấn vào Ngân hàng Tiên phong (TPB)

hi. em là thành viên mới toanh đây. Em mún hỏi xem có ai có kinh nghiệm thi tuyển vào ngân hàng Tienphongbank không? Chỉ em với mai em đi phỏng vấn vị trí chuyên viên khách hàng doanh nghiệp rùi.

Tổng hợp đề thi tham khảo:

1. Đề thi IQ

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
nào có. mình đóng 1tr500 thôi, trong thư nó ghi rõ vậy mà.
Gấu mẹ ơi, bạn nhận được mail bổ sung hồ sơ cho TPBank chưa, mình nhân được rồi mail nói mở cái file đính kèm để lấy form điền thông tin bổ sung, nhưng mail mình nhận đc cái hình thôi, k phải file nên mở k đc, Gấu nhận đc mở đc thì share mình với
Email: tamanh.fb@gmail.com . Ths bạn Gấu :D

Gấu mẹ ơi, bạn nhận được mail bổ sung hồ sơ cho TPBank chưa, mình nhân được rồi mail nói mở cái file đính kèm để lấy form điền thông tin bổ sung, nhưng mail mình nhận đc cái hình thôi, k phải file nên mở k đc, Gấu nhận đc mở đc thì share mình với
Email: tamanh.fb@gmail.com . Ths bạn Gấu :D
cậu có chưa để tớ gửi.. tớ giờ mới oln này :p :p :p

Mọi người ơi cho mình hỏi với sang nay mình vừa phỏng vấn bên TPBank ,mình vừa check mail thì thấy bên đó họ gửi luôn cho mình một cái mail khảo sát ứng viên.Mình rất bất ngờ vì không biết đây có phải là mail họ báo mình trượt không nữa, vì lúc pv xong chị pv mình bảo là sang tuần mới có kết quả
:( Sáng nay mình pv cũng không đến nỗi nào mà .Đây là mail mà họ gửi cho mìnhView attachment 5435

Mọi người ơi cho mình hỏi với sang nay mình vừa phỏng vấn bên TPBank ,mình vừa check mail thì thấy bên đó họ gửi luôn cho mình một cái mail khảo sát ứng viên.Mình rất bất ngờ vì không biết đây có phải là mail họ báo mình trượt không nữa, vì lúc pv xong chị pv mình bảo là sang tuần mới có kết quả
:( Sáng nay mình pv cũng không đến nỗi nào mà .Đây là mail mà họ gửi cho mìnhView attachment 5435
Mình pv chiều nay nhưng k có mail này, thế khéo bạn pass mí đc gửi mail này í, mình tl sai nên chắc miss r :)

Mình pv chiều nay nhưng k có mail này, thế khéo bạn pass mí đc gửi mail này í, mình tl sai nên chắc miss r :)
:( Cũng chưa biết được bạn ạ,mình hay dị ứng với mấy từ" hy vọng sẽ có cơ hội hợp tác "nghe như kiểu bị tạch ấy.Mà bạn pv vị trí nào vậy,các a/c hỏi gì mà lại trả lời sai nhỉ ?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,519
Thành viên mới nhất
nhacaivn88icu
Back
Bên trên