Review Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Đông Á

• Bắt đầu Bắt đầu hbcbanking
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu

Dear các anh chi và các bạn !
Hôm qua mình vừa gửi hồ sơ vào NH Đông Á với vị trí Nhân Viên Tín Dụng
sáng nay vừa nhận được tin nhắn báo là đi sơ tuyển vào đầu tuần sau rùi
Đây là lần đầu tiên đi thi tuyển vào Ngân hàng của mình.
Xin hỏi có anh chị và các bạn nào biết về việc sơ tuyển thi tuyển ở bên EAB với chứng danh NVTD này chưa? xin chỉ giáo với
Mình đang ôn tập kiến thức tín dụng, lần đầu hồi hộp quá, tuy đã đi làm ở các công ty chứng khoán hơn 1 năm rồi.
Cảm ơn :bz:bz:bz

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Cám ơn bạn, vị trí của bạn thì mình không biết, bạn thông càm nha, còn của mình thì chủ yếu là về giới thiệu bản thân, kinh nghiệm và hình như là coi cách trả lời của mình như thế nào đối với câu hỏi của nhà tuyển dụng, mong có thể giúp được bạn.Mình cũng mới vừa nhận được cuộc gọi của Á Châu báo là đã đạt vòng phỏng vấn nữa, giờ chỉ còn gặp giám đốc chi nhánh nữa thôi, hôm nay đúng là may mắn cho mình.
bạn ni giỏi quá. ngưỡng mộ. 8->chắc là khả năng giao tiếp của bạn ni pro lắm hi. mình chuẩn bị đi pv lần đầu tiên trong đời. hic. sợ vô đó run k nói được j.

bạn ni giỏi quá. ngưỡng mộ. 8->chắc là khả năng giao tiếp của bạn ni pro lắm hi. mình chuẩn bị đi pv lần đầu tiên trong đời. hic. sợ vô đó run k nói được j.
Cam ơn bạn, khả năng giao tiếp của mình bình thường thôi bạn àh, cũng như mình nói chẳng qua là do may mắn thôi, bạn là người Huế nên nói chuyện sẽ tốt hơn mình chứ cho nên bạn cứ bình tĩnh đi nha. Chúc bạn may mắn, có gì thì báo cho mình vui với nhé.

Cam ơn bạn, khả năng giao tiếp của mình bình thường thôi bạn àh, cũng như mình nói chẳng qua là do may mắn thôi, bạn là người Huế nên nói chuyện sẽ tốt hơn mình chứ cho nên bạn cứ bình tĩnh đi nha. Chúc bạn may mắn, có gì thì báo cho mình vui với nhé.
:Dmình người Quảng Bình (nói giọng nặng cực), học kinh tế Đà Nẵng, pv Huế. :D. B định đi làm bank nào vậy? EAB hay ACB

Cho mình hỏi ở đây có ai thi viết bên EAB PGD Bạch Đằng 7/3 vị trí NVPTKD ko? Đã có kết quả chưa vậy nhỉ? Sao bảo từ 7 - 10 ngày mà giờ vẫn chưa thấy tin tức gì cả, nếu out rồi thì họ cũng báo mình tiếng chứ nhỉ?!?
Bạn check mail đi!có kết quả lâu rồi mà,mình đã được gọi fog vấn vòng 3 tại Hội Sở, trong buổi fog vấn họ nói tín dung đủ người rối (mình ưng tuyển tín dụng) họ bảo nếu chịu qua làm bên kinh doanh thì ký hợp đồng luôn và..mình từ chối vì đó không phải là mục tiêu của mình!hi..

Tớ nộp GDV-HCM từ hồi tháng 12 năm 2011 mà vẫn chưa thấy gọi gì hết.....lo quá.............:(

Bạn jordansatthu cho mình hỏi là thi nhân viên tín dụng là thi Trắc nghiệm hay viết vậy? Cho mình tí kinh nghiệm được không?

:Dmình người Quảng Bình (nói giọng nặng cực), học kinh tế Đà Nẵng, pv Huế. :D. B định đi làm bank nào vậy? EAB hay ACB[/QUOTE
Mình chưa gặp giám đốc nên chưa biết thế nào, nhưng nếu được chọn chắc mình lựa chọn ACB quá, có gì thì mọi người giúp thêm bên ACB mình chọn vị trí PFC. Cám ơn mọi người.

Bạn check mail đi!có kết quả lâu rồi mà,mình đã được gọi fog vấn vòng 3 tại Hội Sở, trong buổi fog vấn họ nói tín dung đủ người rối (mình ưng tuyển tín dụng) họ bảo nếu chịu qua làm bên kinh doanh thì ký hợp đồng luôn và..mình từ chối vì đó không phải là mục tiêu của mình!hi..

bạn này dc chọn mà từ chối lun. ngưỡng mộ quá. chắc bạn có kinh nghiệm về bên tín dung nhìu rồi nhỉ?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,586
Số bình luận
528,087
Tổng số thành viên
352,042
Thành viên mới nhất
johnlennonmerch
Back
Bên trên