HOT Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Đại Dương - OceanBank

Tớ cũng tình trạng giống như các bạn mà. Tớ thi phỏng vấn trượt tới 4 ngân hàng, thất nghiệp tới 6 tháng, cứ bình tĩnh nhé, chẳng qua may mắn chưa mỉm cười thôi, tớ tin sự nỗ lực sẽ đem đến thành công. Chúc các bạn may mắn

t nghĩ là mình trượt rùi sweet ah, vì theo lịch mùng 1 là đi làm mà, chc a dangleminh được gọi rùi nên vui quá quên mất thông báo cho ae hay sao mà mất mặt nhể >,<
lương bèo thật thế hả ephat ?
uh, anh được gọi rùi. 1/8 đến nhận việc. Dạo này hay lướt FB, ít vào UB nên quên thông báo, sorry các em :D Tuổi trẻ còn nhiều cơ hội mà. Các ngân hàng còn tuyển nhiều lắm. Chúc e may mắn lần sau nhé :)

zzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzz

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
zzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzz

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
cái này thì người ta chưa nói. chắc 1/8 mới biết đc :))

Bạn Đặng Lê Minh này trúng tuyển ở PGD Âu Cơ thì phải?
Nếu đúng thì hôm mình phỏng vấn ko có thấy hồ sơ cá nhân, bạn gửi cho mình bản thông tin ứng viên theo mẫu của OceanBank để mình soạn HDLĐ và QĐ tiếp nhận của bạn nhé.
Bạn gửi vào quannd2@oceanbank.vn giùm mình, à, hôm 1/8 đến nhận việc cũng chuẩn bị hồ sơ đầy đủ nhé
Chào bạn!

Có bạn nào bít vị trí hỗ trợ kinh doanh khi nào đi làm không, hôm bữa mình được gọi bổ sung hồ sơ, nhưng bên ngân hàng chưa thông báo cho mình khi nào đi làm.
Bạn lee2804 cho mình biết tên, đơn vị bạn thi, mình sẽ check lại với chi nhánh đó
Có thể chi nhánh chưa thông báo rõ ràng với ứng viên.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,644
Thành viên mới nhất
Hhonghanhh
Back
Bên trên