HOT Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Đại Dương - OceanBank

:-? 1/8 cn hà nội bắt đầu đi làm mà bj giờ ae ta vẫn chưa có tin tức giề... vậy là ae ta đã được ngân hàng tạo điều kkiện đi làm ở ngân hàng khác roài :));))

ban t nhan viec chi nhanh Dao Duy Anh bao luong thu viec 2.5tr, chinh thuc 3tr, 3thang k dat chi tieu la out mem naz. haizzzzzzzzzzzzzz

bạn ephat_tt10 ơi, cho tớ hỏi chút. Bạn hỏi bạn của bạn xem hỗ trợ kinh doanh ở Đào Duy Anh đã đc gọi đi làm chưa hộ mình với đc ko? thank bạn nhìu lém...

t nghĩ là mình trượt rùi sweet ah, vì theo lịch mùng 1 là đi làm mà, chc a dangleminh được gọi rùi nên vui quá quên mất thông báo cho ae hay sao mà mất mặt nhể >,<
lương bèo thật thế hả ephat ?

thông báo cho bạn nào thi hỗ trợ kinh doanh ở chi nhánh Hải Phòng là những ai đỗ đã được thông báo trúng tuyển vào hôm 23/7 rùi nhé. không các bạn lại lo lắng, bồn chồn

Mình phỏng vấn 17/7 chi nhánh Âu Cơ. Không thấy tin tức gì cả...Chắc mình cũng out rùi...hixhix...Bùn quá. Đây là cái ngân hàng thứ 5 tớ phỏng vấn trượt rùi...Không biết đến bao giờ mình mới có bến đỗ...bùn quá.hix

Hiệp phạm thân mến t cũng cùng cảnh ngộ nè ^^ cơ mà t chưa trượt nhiều như bạn vì cứ nộp hs là chẳng thấy gọi đi đâu :(( mà cũng có kém cỏi lắm đâu.
cố lên, rùi sẽ có ng nhìn ra tiềm năng tiềm ẩn của mình ^^

Mình phỏng vấn rất kém. Thi viết thì mình có thể qua, nhưng mà bạn cứ tưởng tượng đi phỏng vấn tới ngân hàng thứ 5 rùi mà vẫn trượt. Mình rất kém phỏng vấn, không biết luyện kỹ năng phỏng vấn như thế nào mới có thể phỏng vấn tốt được...Mình buồn thật đó.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,586
Số bình luận
528,110
Tổng số thành viên
351,957
Thành viên mới nhất
namichinbetz
Back
Bên trên