HOT Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Đại Dương - OceanBank

Bạn lee2804 cho mình biết tên, đơn vị bạn thi, mình sẽ check lại với chi nhánh đó
Có thể chi nhánh chưa thông báo rõ ràng với ứng viên.
bạn ơi cho mình hỏi bên Đào Duy Anh hỗ trợ kinh doanh đã đc báo đi làm hết chưa vậy? thanks!

nghe đồn là 15-8 Hỗ trợ kinh doanh ở Đào Duy Anh đi làm đấy b ạ,t thấy a Trưởng phòng chỗ t bảo thế :)

Hi cả nhà, có bạn nào đi làm ở CN Hà Nội hôm 01/08 vừa rồi chưa :). Mình nhận dc mail báo đi làm từ mùng 01/8 nhưng do có việc cá nhân nên lùi lại nhận việc vào ngày 15. Các bạn đi làm rồi cho mình xin ít phản hồi về công việc ở OB đi ;). Thanks trc nhé!

bạn làm vị trí gì thế? họ ko gọi đt mà gửi mail báo đi làm cho bạn àh?

tớ làm QHKHCN :D. À post trc tớ viết nhầm đấy, 1 chị ở phòng nhân sự gọi điện cho tớ báo ngày đi làm :)

Bạn lee2804 cho mình biết tên, đơn vị bạn thi, mình sẽ check lại với chi nhánh đó
Có thể chi nhánh chưa thông báo rõ ràng với ứng viên.

Bạn Quannd2 coi giúp mình với nhé, có thể mình tạch rồi nhưng dù gì cũng muốn biết rõ ràng chứ mù mù tịt tịt z chờ đợi cũng đau khổ lắm. hihi. Mình thi CN Đà Nẵng vào vòng phỏng vấn 9 người lấy 3. Tên là Nguyễn Thị Nga My. Bạn check lại giúp mình với nhé. Mình cảm ơn nhiều nhen

mình ở Đà Nẵng vừa mới được nt đi pv ở vị trí hỗ trợ kinh doanh vào ngày 17/07 nè...có bạn nào thi tuyển vị trí này chưa...tư vấn mình với...
hihi. mình cũng pv vào hm đó nè. bạn có đỗ k? sao mình k thấy nói kết quả gì hết hà. có kết quả chưa nhỉ? hay tạch mất rùi :p

Huhu. Ai có thể cho mình biết hỗ trợ kinh doanh Đào Duy Anh đã thông báo đi làm chưa vậy???? sao lần này bank ko gửi mail cảm ơn cho ng out để còn đỡ ngóng...

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,578
Số bình luận
528,097
Tổng số thành viên
351,874
Thành viên mới nhất
entombedmerch
Back
Bên trên