HOT Kinh nghiệm Thi tuyển và Phỏng vấn vào Ngân hàng Bảo Việt - BaoVietBank

lương tác nghiệp tín dụng được tầm bao nhiêu hả bạn, hôm đi thi có khoảng 80 người, không biết lấy bao nhiêu người vào vòng phỏng vấn nhỉ. Mà ngân hàng này thấy tháng nào cũng tuyển, mà 1 năm chỉ được nộp đơn ứng tuyển 1 lần.hic

@ Thuha: số phòng nhân sự là 0439288989, ấy có thông tin gì thì lên đấy ới tớ với nhé
@ huyen_bk: tớ cũng ko hiểu tiêu chí loại hồ sơ là gì, nhưng tớ bằng khá, và hồi đấy cũng chưa thi toeic nhưng vẫn đc gọi đi, nộp từ 15/5 đến gần cuối tháng 6 mới có mail gọi đi thi ấy ạ :)
tớ nhận đc mail rùi nè, chẳng bít trả lời thế nào, trong mail nói là trả lời sau 3 ngày, ko bít thủ tục thế nào

lương tác nghiệp tín dụng được tầm bao nhiêu hả bạn, hôm đi thi có khoảng 80 người, không biết lấy bao nhiêu người vào vòng phỏng vấn nhỉ. Mà ngân hàng này thấy tháng nào cũng tuyển, mà 1 năm chỉ được nộp đơn ứng tuyển 1 lần.hic
Ko rõ dc bao nhiêu nhưng chắc chắn là thấp hơn tín dụng. Được cái đây là hội sở nên lương cũng nhỉnh hơn các phòng cũng như chi nhánh

Tớ được gọi đi phỏng vấn Bảo Việt vị trí chuyên viên tác nghiệp tín dụng rùi. Không biết có bao nhiêu bạn đi phỏng vấn ấy nhỉ? hôm đi thi đông ơi là đông, choáng quá!

Tớ được gọi đi phỏng vấn Bảo Việt vị trí chuyên viên tác nghiệp tín dụng rùi. Không biết có bao nhiêu bạn đi phỏng vấn ấy nhỉ? hôm đi thi đông ơi là đông, choáng quá!

hic! gọi bao giờ đấy bạn? ở sài gòn hay hà nội vậy?

hy vọng là bạn ở hà nội. hôm 20/7 làm bài hơi tệo:)

Hôm qua mình được gọi 21/7 đi thi vào vị trí Chuyên viên tác nghiệp tín dụng đây. Thấy chị bên nhân sự bảo đề thi gồm 30 cầu IQ trắc nghiệm trong 30 phút và 1 bài tự luận kiến thức chuyên ngành làm trong 40 phút. Ai có kinh nghiệm gì về thi cử và BaoVietBank thì chia sẻ cho mình với. Thanks

mình thì thi ngày 20, k bít bạn ở hn hay sài gòn, chứ mình thấy có bạn nói được gọi đi phỏng vấn rùi, sao mền k thấy gì vậy ta, hi vọng là ở sg chưa có kết quả

minh cung di thi vi tri tac nghiep tin dung hom 21/4 roi,va thay ho hen 31/7 phong van, Co ban nao co kinh nghiem phong van ben BVB share cho minh chut di?^^
Thanks cac ban!

có ai có kết quả phỏng vấn chưa, đợi mà sốt ruột quá, vị trí tác nghiệp tín dụng

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,721
Thành viên mới nhất
Thanh tâm902
Back
Bên trên