HOT Kinh nghiệm Thi tuyển và Phỏng vấn vào Ngân hàng Bảo Việt - BaoVietBank

Bạn nộp CV wa mail àh, mình cũng vậy chẳng thấy j bạn àh, có ng khuyên t không nên nộp hồ sơ qua mail có rất ít cơ hội đc ngân hàng gọi đi thi bạn àh! T thấy cũng đúng, hic!

hix, mềnh đến nộp trực tiếp, vậy là chưa ai được gọi hả. cứ tưởng là mềnh out lâu rồi

hix, mềnh đến nộp trực tiếp, vậy là chưa ai được gọi hả. cứ tưởng là mềnh out lâu rồi
t ơi, t nộp từ 10/6, hnay lúc đi đường thấy có 2 số máy bàn từ baoviet bank gọi đến, lúc đó n ko nghe.bjo gọi lại , ko thấy ai nhấc máy, toàn thấy hệ thống trả lời.
mọi người có ai thế ko ?

tờ nè,nộp bao nhiêu lần cho bảo việt bank,chẳng thấy tăm hơi gì,Nản

t ơi, t nộp từ 10/6, hnay lúc đi đường thấy có 2 số máy bàn từ baoviet bank gọi đến, lúc đó n ko nghe.bjo gọi lại , ko thấy ai nhấc máy, toàn thấy hệ thống trả lời.
mọi người có ai thế ko ?

Bạn gọi lên ban nhân sự của Bảo Việt nhé: 04.3928.8989 – số máy lẻ: 1634 hoặc email: bannhansu@baovietbank.vn

Tốt nhất là bạn nên gọi cho họ vào giờ hành chính,

có ai có kinh nghiệm thi bảo việt ko? Bạn ko được gọi thì họ gửi mail cho bạn mà, bạn check mail xem đi

---------- Post added 07-14-2011 at 07:39 PM ----------

ai có kinh nghiệm thi GDV Bảo Việt thì chỉ cho mình với

có ai có kinh nghiệm thi bảo việt ko? Bạn ko được gọi thì họ gửi mail cho bạn mà, bạn check mail xem đi

---------- Post added 07-14-2011 at 07:39 PM ----------

ai có kinh nghiệm thi GDV Bảo Việt thì chỉ cho mình với[/QUOT
hichic,thế là ai bị out sẽ có mail từ chối à,sao tớ ko nhận được gì nhỉ? Cả ngày ngồi chek mail luôn

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,083
Tổng số thành viên
351,441
Thành viên mới nhất
Văn Phong97
Back
Bên trên