HOT Kinh nghiệm Thi tuyển và Phỏng vấn vào Ngân hàng Bảo Việt - BaoVietBank

có ai có kinh nghiệm thi bảo việt ko? Bạn ko được gọi thì họ gửi mail cho bạn mà, bạn check mail xem đi

---------- Post added 07-14-2011 at 07:39 PM ----------

ai có kinh nghiệm thi GDV Bảo Việt thì chỉ cho mình với[/QUOT
ko biết có nên làm tiếp tháng 7 ko nữa
hichic,thế là ai bị out sẽ có mail từ chối à,sao tớ ko nhận được gì nhỉ? Cả ngày ngồi chek mail luôn

t nghe chị nhận hồ sơ nói từ 7- 10 ngày là có kết quả đúng k mọi người?

thời gian nhận hồ sơ là hết 30/7 cơ mà, các bạn nộp từ đợt 30/6 à
tháng 7 đã có bạn nào đc gọi chưa

t được gọi đi test GDV tháng 7 rùi, t đi thi thấy nhiều người gửi mail mà, t cũng gửi mail và nộp bản cứng, ai gửi mail thì đi thi mang nộp bản cứng...t thấy bảo 30t7 hết hạn nhưng 15 đã gọi đi test rùi...đủ hồ sơ thì nó gọi thôi, chứ cũng ko biết được đâu? T thi khoảng 60 người lấy 6 người...chẳng biết thế nào....

NH này lạ nhỉ. kêu 30/7 mới hết hạn mà 15 đã thi là sao? khuyến khích gửi qua mail mà lại ko thấy trả lời lại. Nản quá đi!!!1

t được gọi đi test GDV tháng 7 rùi, t đi thi thấy nhiều người gửi mail mà, t cũng gửi mail và nộp bản cứng, ai gửi mail thì đi thi mang nộp bản cứng...t thấy bảo 30t7 hết hạn nhưng 15 đã gọi đi test rùi...đủ hồ sơ thì nó gọi thôi, chứ cũng ko biết được đâu? T thi khoảng 60 người lấy 6 người...chẳng biết thế nào....
bạn nộp ngày nào vậy?mỗi người 1 lịch khác nhau à?

t nộp vị trí hỗ trợ. có ai nộp vị trí này đc gọi thi chưa. tớ nộp hồi đầu tháng 6.

t nộp đầu tháng 7, 13 baoviet gọi đi test nghiệp vụ, đề nghiệp vụ cũng ko khó đâu, nhưng đề IQ t thấy khó, ko đủ thời gian làm

Bạn ơi! Thế bạn đã biết kết quả thi GDV đợt tháng 7 chưa? T cũng thi nè! Nhưng chẳng thấy j!huhu…chắc out rùi cũng nên

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,533
Thành viên mới nhất
dongthunggo
Back
Bên trên