HOT Kinh nghiệm Thi tuyển và Phỏng vấn vào Ngân hàng Bảo Việt - BaoVietBank

Cái này đơn giản thôi chủ yếu hỏi bạn đã có kinh nghiệm chưa, nếu có kinh nghiệm thì quá trình xét duyệt tại ngân hàng cũ là như thế nào. Quy trình xét duyệt cho vay nói chung hỏi cũng đơn giản thui không có gì cả

Bạn có thể nói cụ thể hơn giúp mình được không? Mình nhận được điện thoại hẹn 2/5 đi thi vào vị trí chuyên viên phân tích tài chính cá nhân tại Nghệ an. Họ bảo thi viết nghiệp vụ 120 phút :( k hiểu là có thi IQ vs trắc nghiệm ko hay là ngồi 2 tiếng chỉ viết thì toẹt :D

Các bạn trong form có ai test vị trí Chuyên viên tiền lương vào ngày 19/8/2013 có kết quả chưa vậy, 01 tuần rồi mà. Email của tớ là: oc.nongtruong@gmail chúng ta trao đổi nhé.

Topic này yên ắng quá, có bạn nào thi Chuyên viên Tác nghiệp tín dụng tại Hà Nội được gọi đi pv chưa nhỉ?

có bạn nào thi tuyển GDV gần đây nhất cho mình xin cấu trúc đề thi với ạ, Họ gửi mail nói thi nghiệp vụ + tiếng anh

Có bạn nào thi tuyển chuyên viên thẩm định tại ngân hàng BVbank chưa vậy. Mình thấy GDV thì nhiều nhưng thẩm định viên thì chưa ai có kinh nghiệm nhỉ :(. Lo quá.

Đã có ai ở đây nhận được thông báo trúng tuyển chưa?Mình thấy có bạn nhận được thông báo phỏng vấn rồi đó

Các anh/chị cho em hỏi thi viết nghiệp vụ vị trí Tác nghiệp tín dụng thì đề thi như thế nào ạ?

Cùng câu hỏi với bạn, ko biết trắc nghiệm hay tự luận nữa.
Mình gọi điện lên hỏi xem hình thức thi thế nào thì chị phòng nhân sự ấy nói nhỏ quá, lại nói giọng Nghệ an, Hà Tĩnh, đã hỏi lại mấy lần nhưng mình vẫn k hiểu chị ấy đang nói gì cả. :( . Bạn thử gọi cho sđt cuối mail báo thi tuyển hỏi xem.

M vừa đi phỏng vấn vị trí tác nghiệp tín dụng hôm thứ 5 tuần rồi (29/5) nè, ko ngờ hội đồng có tận 5 người, quay chóng cả mặt luôn í, nhưng mà ko hiểu bao giờ có kết quả? Hình như trong tuần này? vì bảo thường 2 tuần là biết.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,081
Tổng số thành viên
351,412
Thành viên mới nhất
qabootfive88
Back
Bên trên