HOT Kinh nghiệm Thi tuyển và Phỏng vấn vào Ngân hàng Bảo Việt - BaoVietBank

mai mình phỏng vấn vị trí tư vấn tài chính cá nhân, có bác nào được gọi k nhỉ???Ai phỏng vấn vị trí này rồi cho mình xin ít thông tin với

mai mình phỏng vấn vị trí tư vấn tài chính cá nhân, có bác nào được gọi k nhỉ???Ai phỏng vấn vị trí này rồi cho mình xin ít thông tin với

Cái này đơn giản thôi chủ yếu hỏi bạn đã có kinh nghiệm chưa, nếu có kinh nghiệm thì quá trình xét duyệt tại ngân hàng cũ là như thế nào. Quy trình xét duyệt cho vay nói chung hỏi cũng đơn giản thui không có gì cả

Kinh nghiệm pv Bảo Việt là tự tin và thoải mái, anh em ở đây cũng khá là dễ chịu và cởi mở đấy.

Ko biết sang năm mới cái ngân hàng này nó có tuyển thật ko nhỉ? tháng nào cũng đăng mà ko thấy gọi thi j cả

Chúng tôi trân trọng cảm ơn Anh đã quan tâm tới cơ hội nghề nghiệp tại BAOVIET Bank và tham gia phỏng vấn vào vị trí: Chuyên viên Tư vấn tài chính cá nhân trong đợt tuyển dụng ngày 07/03/2013 vừa qua.

Hội đồng Tuyển dụng rất lấy làm tiếc phải thông báo là do chỉ tiêu tuyển dụng hạn chế, chúng tôi sẽ ưu tiên lựa chọn các ứng cử viên phù hợp nhất với các tiêu chí đánh giá của Ngân hàng.

Ban Nhân sự sẽ lưu lại hồ sơ của Anh và sẽ thông báo cho Anh khi có vị trí tuyển dụng mới phù hợp.

Kính chúc Anh sức khỏe và thành đạt!

Trân trọng,

Ban Nhân sự

Số 08 – Lê Thái Tổ, Quận Hoàn Kiếm, Hà Nội
Tel (+84 4) 3928 8989
Fax (+84 4) 3928 8899
Email bannhansu@baovietbank.vn
Website www.baovietbank.vn

Trước đây từng pv ở ngân hàng này nhưng ko thấy có mail cảm ơn thế này

Một tháng đăng tuyển trung bình 2 lần, tính ra một năm khoảng 20-24 lần, mỗi lần khoảng 15-17 vị trí lặp đi lặp lại ở rất nhiều tỉnh, TP trên cả nước. Số lượng tuyển dụng trong năm 2012 của BVB là 40 người. Như vậy, mỗi vị trí tuyển khoảng 2-3 người trong 01 năm, chưa kể vị trí ấy có nhiều tỉnh, TP cùng tuyển 8->

các bạn đừng sốt ruột và nản. Bên bao viet quy trình xét duyệt của họ là vậy, do bộ máy của họ nhỏ gọn, chưa phình to như các ngân hàng trung bình khác nên nhu cầu tuyển cũng hạn chế. 1 vị trí chỉ tiêu không nhiều do vậy việc lọc hồ sơ cũng khá kỹ càng nên chỉ nhận những hồ sơ nào vượt trội hẳn và ưu tiên nhiều kinh nghiệm hơn. có thể họ đăng nhiều đợt tuyển mà vẫn trùng vị trí chỉ đơn giản là họ muốn tiếp tục xét được nhiều hơn hồ sơ nữa để chọn lọc và gọi đi thi/pv. thời gian như vậy sẽ kéo dài từ lúc hết hạn hồ sơ đến khi thi vòng 1. Tuy vậy, nếu bạn nào đã pass và into bảo việt, mình nghĩ sẽ thích làm ở đây. chế độ tuy k cao lắm nhưng cũng k phải là thấp. nhân sự ổn định và duy trì. năm nay họ có kế hoạch PTML nên mình nghĩ sẽ nhiều cơ hội cho các bạn. hãy cố gắng và mong đợi.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,080
Tổng số thành viên
351,407
Thành viên mới nhất
Jettwings
Back
Bên trên