HOT Kinh nghiệm Thi tuyển và Phỏng vấn vào Ngân hàng Bảo Việt - BaoVietBank

mình nộp rất nhiều cho cái ngân hàng này, trực tiếp có và gián tiếp cũng có, nhưng chẳng bao giờ thấy gọi. đăng tin tuyển dụng để đấy thôi

cám ơn bạn đã động viên, nhưng nếu tớ là nhà tuyển dụng, tớ cũng chọn chị ấy mà:) đã từng làm ở đây, đã quen hệ thống rồi, NH không cần phải đào tạo gì cả nữa:)
Có 2 người đi pv thui hả b? @@ Tớ là nhà tuyển dụng sẽ ko chọn chị ấy đâu, người ta muốn tìm ng gắn bó vs NH chứ nhảy đi rùi quay về thế mất điểm lắm. Chúc c may mắn ^^

cám ơn bạn đã động viên, nhưng nếu tớ là nhà tuyển dụng, tớ cũng chọn chị ấy mà:) đã từng làm ở đây, đã quen hệ thống rồi, NH không cần phải đào tạo gì cả nữa:)
t cũng đi phỏng vấn hôm 28. không biết bao giờ thì bên này có kêt quả hả bạn t pv hôm đó chán lắm. trả lời sai hết cả. chán

có bạn nào được gọi phỏng vấn vị trí chuyên viên chính sách tín dụng không? chia sẻ kinh nghiệm cho mọi người với

các bạn gửi thư dự tuyển qua mail hay trực tiếp vậy? Mình toàn gửi qua mail, nhưng chẳng có NH nào gọi đi pv cả. :(( không biết là trong page nhà mình có bạn nào gửi mail mà đc gọi đi pv k nhỉ? :-s

t cũng đi phỏng vấn hôm 28. không biết bao giờ thì bên này có kêt quả hả bạn t pv hôm đó chán lắm. trả lời sai hết cả. chán

tớ thấy NH này cũng nhanh ý, chắc khoảng 2.3 hôm là có thôi:( còn không thấy gì thì chúng ta tự hiểu:X:X:X:X Tớ chán từ lúc biết thông tin về chị ấy cơ:(

tớ thấy NH này cũng nhanh ý, chắc khoảng 2.3 hôm là có thôi:( còn không thấy gì thì chúng ta tự hiểu:X:X:X:X Tớ chán từ lúc biết thông tin về chị ấy cơ:(
không biết bạn nào đã được gọi sau hôm pv 28 chưa nhỉ? bạn Green-river đã đc gọi chưa vậy?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,525
Thành viên mới nhất
Blur Merch
Back
Bên trên