HOT Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Bắc Á

mình vừa nộp hồ sơ ở bắc á bank. mình lập topic này mong cả nhà vào chia sẽ kinh nghiệm thi ngân hàng bắc á để cùng nhau tham khảo, chuẩn bị thật tốt cho đợt tuyển này nhé. thanks cả nhà:)

Tổng hợp đề thi tham khảo:

1. Đề tín dụng tháng 9/2009
  2. Đề kế toán

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
cho mình hỏi có bạn nào pv hôm 7/12 vị trí cv khối tài chính được gọi đi làm chưa nhỉ?

cho mình hỏi có bạn nào pv hôm 7/12 vị trí cv khối tài chính được gọi đi làm chưa nhỉ?

hụ hụ, khối tài chính pv hôm 7/12 còn chưa được gọi đi làm thì pv tín dụng hôm 14/12 chắc còn lâu nữa, hic hic. Có mem nào được gọi nhớ ới cái a e đỡ phải chờ đợi mòn mỏi nha, hic hic

vẫn chưa, ko biết thế nào nữa, haiz. ai có số đt bên nhân sự bắc á ko, hỏi thử xem :|

Số nhân sự là cái số gọi mình đi pv chứ số nào nữa, bạn nào có can đảm gọi hỏi coi thế nào, mòn mỏi thật đấy, a e nào có thông tin ới cái nhá, đảo ra đảo vào liên tục mà sốt hết cả ruột.

hôm nay gần hết tháng rồi, có ai được gọi đi làm chưa vậy :(

hic, vẫn chưa thấy gì à mọi người, lại đảo ra vậy, haiz. Tối qua nằm mơ thấy bên nhân sự Bắc Á gọi, chắc mong quá nên nằm mơ lun, haiz
Mà mọi người ơi Bắc Á có làm việc ngày thứ 7 không vậy?

hôn nay là cuối tuần rồi.có ai được gọi chưa mọi người,sang tuần là 2014 rồi...:(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,585
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,986
Thành viên mới nhất
hayleywilliamsm
Back
Bên trên