HOT Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Bắc Á

mình vừa nộp hồ sơ ở bắc á bank. mình lập topic này mong cả nhà vào chia sẽ kinh nghiệm thi ngân hàng bắc á để cùng nhau tham khảo, chuẩn bị thật tốt cho đợt tuyển này nhé. thanks cả nhà:)

Tổng hợp đề thi tham khảo:

1. Đề tín dụng tháng 9/2009
  2. Đề kế toán

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
mọi người cho e hỏi.bắc á từ lúc hết hạn nộp hso thi sau bao lâu dược gọi pv ak.e nộp hs từ thag3 hết hạn hôm 10/4 mà h chưa thấy j cả.hay bi loại khỏi vòng hs rui nhj

Bt ko khó đâu bạn,về bảng cân đối tài sản,nguồn vốn,CAR.Bạn ôn bảng cân đối kt.Hình như số nhân sự Bắc Á gọi cho mình là 0 bốn ba chín ba tám sáu chín bảy sáu. C thử xem nhé :D

mình nghe nói đợt này phòng nhân sự của Bắc Á là từ Tech sang, không biết hình thức thi tuyển ntn, đợt gần gần đây có bạn nào thi không, share kinh nghiệm với mng với ạ

PV bắc á!

Đã có lịch phỏng vấn CV QHKH rồi mọi người ơi.
Ai có thông tin j thú vị chia sẽ cùng nhé. T nghe bảo BA ưu tiên người nghệ an, đặc biệt là Đô lương fải ko nhỉ?
m nộp email có dc k, hay nhất định phải nap hs cứng vậy bạn, m đọc thấy nạp 2 hình thức đó mà napk hs thì m ở nghệ an phải gửi ra ha nợi bằng đường bưu điện thấy k đảm bảo lắm

Có ai sáng mai đi thi viết tại Bác Á ko vậy? hôm qua nghe họ gọi nhưng không bít tn đây,chưa ôn tập được nhìu j cả~~mình đang xin ở Bắc Á Huế đó^^

---------- Post added 07-20-2011 at 08:42 AM ----------

Thi tuyển GDV Bắc á Huế
Có pà kon nào thi vào sáng mai ko vậy?~~':-@
cho mình xin số điện thoại phòng nhân sự ngân hangd bắc á vs

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,919