HOT Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Bắc Á

mình vừa nộp hồ sơ ở bắc á bank. mình lập topic này mong cả nhà vào chia sẽ kinh nghiệm thi ngân hàng bắc á để cùng nhau tham khảo, chuẩn bị thật tốt cho đợt tuyển này nhé. thanks cả nhà:)

Tổng hợp đề thi tham khảo:

1. Đề tín dụng tháng 9/2009
  2. Đề kế toán

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
mình nghe họ nói là 2tuan đấy :) kon\ nghe nói là pv chỉ là một phần thoai điểm thi của mình mới quan trọng, họ sẽ chia ra rùi lấy mặt bằng chung đoá...nhưng ứng viên thi nhìu we' cũng thấy hơi hiu >"<

Mọi người ơi, ai đã nộp hồ sơ bắc á cho mình hỏi này tý nhé!
Trong mục hồ sơ dự tuyển có yêu cầu "ĐƠN TUYỂN DỤNG" là gì vậy? Có phải đơn xin việc do mình viết không? Mình muốn gởi
hồ sơ nhưng không rõ đơn tuyển dụng phải làm như thế nào nên chưa gởi được. Chỉ còn 1 tuần là hết hạn nộp hồ sơ rồi, mình phải gởi
qua đường bưu điện sợ không kịp quá (mình ở Đà Nẵng phải gởi hồ sơ ra Hà Nội) Hichic. Mong mau chóng nhận được sự giúp đỡ của
mọi người. thanks

bắc á có kết quả rùi đấy, kon bạn mình thi GDV đc gọi đi làm rùi bên qhkh tớ chưa thấy j cả chắc lại tạch rùi :(( có bạn nèo bên QHKH dc gọi chưa j?

---------- Post added 18-10-2011 at 11:53 AM ----------

Mọi người ơi, ai đã nộp hồ sơ bắc á cho mình hỏi này tý nhé!
Trong mục hồ sơ dự tuyển có yêu cầu "ĐƠN TUYỂN DỤNG" là gì vậy? Có phải đơn xin việc do mình viết không? Mình muốn gởi
hồ sơ nhưng không rõ đơn tuyển dụng phải làm như thế nào nên chưa gởi được. Chỉ còn 1 tuần là hết hạn nộp hồ sơ rồi, mình phải gởi
qua đường bưu điện sợ không kịp quá (mình ở Đà Nẵng phải gởi hồ sơ ra Hà Nội) Hichic. Mong mau chóng nhận được sự giúp đỡ của
mọi người. thanks
đơn tuyển dụng là thông tin ứng viên đấy bạn ạh, nhưng phải có thêm đơn xin việc của mình nữa đấy, bạn cứ gởi đầy đủ các hs cần thiết là dc thoai :)

---------- Post added 18-10-2011 at 11:57 AM ----------

Í, zi là bạn thi chung với mình rùi, sáng mai mình cung pv nè, h lướt nét kiếm chút kinh nghiệm pv đây nà! bữa nào pm ucf nha!
bạn louiscuong ơi bạn thi vị trí nèo thế, có đc gọi chưa j?

Thi tuyển vào bắc á

Có ai mai đi thi vào NH bắc á vị trí Chuyên viên khối tài chính ko? Mai mình đi thi kiếm cái đề về chia sẻ cho mọi ng biết nhé, tìm mãi ko thấy cái đề nào cảu bắc á cả, nản luôn, ko biết học j cả , hic hic

---------- Post added 20-03-2012 at 12:37 AM ----------

Có ai được gọi sáng mai đi pv ngân hàng Bắc Á không ạ :)
Bạn PV vị trí nào thế? đã có kquar chưa vậy? Hôm PV có khó không bạn? cho t ít kinh nghiệm PV đi :) thanks na

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,773
Thành viên mới nhất
aaloha798
Back
Bên trên