Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Á Châu - ACB

Hi cả nhà,
Mong mọi người chia sẻ kinh nghiệm thi tuyển và phỏng vấn vào ACB nhé!
Có bác nào thi vào ACB đợt tháng 3 đã hoàn thiện hs đc gọi đi làm chưa ạ! hic... sốt ruột quá!

UB's member hãy đọc No spam! - Tất cả vì một diễn đàn Văn minh & Chất lượng trước khi cùng thảo luận nhé

Tổng hợp một số đề thi gần đây:

1. Cơ cấu đề thi
  2. Đề thi QHKH (RA) ACB tại HCM ngày 04/04/2012

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
M cũng đi thi hôm 6/8 ở HQV, kết quả cũng k tồi mà chưa thấy báo j, lo quá ạ :(

Chỉ hỏi về bản thân, kinh nghiệm làm việc trước kia. Xoay quanh 2 vấn đề chính ấy thôi. À còn về vị trí dự tuyển nữa chứ. Nhưng mà t pv vào RA - ACBL.

hic, hồi mình ứng tuyển thì chỉ có mỗi vị trí PLCT ở bảo lộc- lâm đồng nên mình ứng tuyển vào đó. sau khi mình đi test thì acb lại tuyển ở tphcm, bây giờ mình ko bik làm sao. Nghe nói 3 tháng mới dc ứng tuyển lại, mà nếu đậu test thì mình phải về lâm đồng phỏng vấn à? có ai rơi vào trường hợp như mình không, giúp mình với :(

Có bác nào sáng nay (12/8) thi phỏng vấn Thẩm định tài sản ở Phan Chu Trinh không, không biết chỉ tiêu lấy bao nhiêu nhỉ. Mình cũng thuộc dạng được phỏng vấn lâu mà vẫn lo lắm, nhiều anh/chị có kinh nghiệm đi thi lắm..........nghe đâu bảo lấy có 2,3 ng gì gì đấy không biết có đúng không hay chỉ là tin vịt, thôi tập xác định tạch :((((((((((

bân khuân wa'. các bạn biết số dt HR cua ACB không?
mình được thông báo 1:30 thi tuyển mà giờ bị kẹt giờ rồi. bùn wa'.
mình muốn dời lịch đợt thi không biết như thế nà0?
tại vtri minh nop chua hết hạn nộp hồ sơ.:(
mai co' mem nào đi thi gdv ở Kinh Duong Vuong không? mình tính di buoi sang xin các anh chị coi thế nào??

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,664
Thành viên mới nhất
euchinicutm
Back
Bên trên