Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Á Châu - ACB

Hi cả nhà,
Mong mọi người chia sẻ kinh nghiệm thi tuyển và phỏng vấn vào ACB nhé!
Có bác nào thi vào ACB đợt tháng 3 đã hoàn thiện hs đc gọi đi làm chưa ạ! hic... sốt ruột quá!

UB's member hãy đọc No spam! - Tất cả vì một diễn đàn Văn minh & Chất lượng trước khi cùng thảo luận nhé

Tổng hợp một số đề thi gần đây:

1. Cơ cấu đề thi
  2. Đề thi QHKH (RA) ACB tại HCM ngày 04/04/2012

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Các bạn ơi, cho mình hỏi, mình được giám đốc phòng giao dịch gọi đi phỏng vấn. Lúc pvan thấy Giám đốc có vẻ ưng ý lắm, bảo mình vào làm PFC. Mấy hôm sau giám đốc bảo đã gửi hồ sơ của mình vào hội sở và gọi đi thi từ hôm thứ 2 ( 4/8 ). Mình thi dc iq 22/27 tiếng anh 24/30 nghiệp vụ 17/30. Như thế có đậu không ạ. Hôm nay là 6/8 rồi nhưng mình chưa nhận dc liên lạc từ giám đốc cũng như chi nhánh đó. Như thế là tạch rồi đúng không ạ, vì nghe các ac ở acb bảo là acb thì mỗi phần nghiệp vụ 7/10 mới qua :(.
Có ai biế giúp mình với, mình lo quá :(
bạn pv trc rồi mới test sau hả :O thôi cứ chờ đến tuần sau xem. T thi đc điểm cao hơn c nên k biết tnào :( Hnay chị ý bảo tuần sau có kết quả thì chắc là chung vào 1 đợt đào tạo luôn. Bạn nộp hồ sơ đủ ko?

bạn pv trc rồi mới test sau hả :O thôi cứ chờ đến tuần sau xem. T thi đc điểm cao hơn c nên k biết tnào :( Hnay chị ý bảo tuần sau có kết quả thì chắc là chung vào 1 đợt đào tạo luôn. Bạn nộp hồ sơ đủ ko?
Mình được mời đi pvan chứ k phải nộp đơn :d, trước hôm thi có được gọi đi bổ sung hồ sơ. bạn thi dc bn, mà bạn ở đâu. Mình ở Huế :d

Mình được mời đi pvan chứ k phải nộp đơn :d, trước hôm thi có được gọi đi bổ sung hồ sơ. bạn thi dc bn, mà bạn ở đâu. Mình ở Huế :d
ựa t cứ tưởng bạn ở HN :)) tớ ở HN cơ, t đc 25 27 8 8 7.
C được mời như thế thì chắc đỗ rồi :3 chờ chút thôi :3
T mới pv hnay mà cũng ko đoán đc trc là đỗ hay trượt :)))

T lại nghĩ là ngta thấy điểm thấp quá nên chắc bơ luôn r :)). Cậu điểm cao thế chắc được phỏng vấn r. Nhưng t đang nghĩ nếu k được tuyển ngta cũng nên báo mình 1 câu, còn nếu được tại sao 2 hôm r vẫn chưa có liên lạc gid :(

C đc gọi đi pvan r chắc là t trượt r. Buồn quá, nhưng kiểu chả có tbaos gì nên thấy chán kinh. Hix

T lại nghĩ là ngta thấy điểm thấp quá nên chắc bơ luôn r :)). Cậu điểm cao thế chắc được phỏng vấn r. Nhưng t đang nghĩ nếu k được tuyển ngta cũng nên báo mình 1 câu, còn nếu được tại sao 2 hôm r vẫn chưa có liên lạc gid :(

điểm c thế là ko thấp mà, theo t nghĩ thì c pvấn trc, giám đốc ok rồi nghĩa là thi chỉ là thủ tục thôi, không bị thấp quá là được. T thấy mọi người bảo là trên 50% từng mục là được pvấn rồi mà :))

điểm c thế là ko thấp mà, theo t nghĩ thì c pvấn trc, giám đốc ok rồi nghĩa là thi chỉ là thủ tục thôi, không bị thấp quá là được. T thấy mọi người bảo là trên 50% từng mục là được pvấn rồi mà :))
Tại vì t nghe các ac ảo là phải 7/10 nghiệp vụ mớii dc vào :(

Cố gắng chờ thêm vài hôm :( cứ tìm việc khác trong lúc chờ bạn ợ :)))
C ơi, thế bên c, chỉ những ng qua vòng test mới dc thông báo thôi hả. Chỉ những ng đậu pvan mới dc tbo thôi hả c. Những ng khác k nhận dc tbao nghĩa là trượt ah

C ơi, thế bên c, chỉ những ng qua vòng test mới dc thông báo thôi hả. Chỉ những ng đậu pvan mới dc tbo thôi hả c. Những ng khác k nhận dc tbao nghĩa là trượt ah
chắc vậy c ạ, ko biết trượt có đc gửi mail cám ơn ko :))
các bạn pv 6/8 ai được gọi chưa huhuhu

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,802
Thành viên mới nhất
hb883net
Back