Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Á Châu - ACB

Hi cả nhà,
Mong mọi người chia sẻ kinh nghiệm thi tuyển và phỏng vấn vào ACB nhé!
Có bác nào thi vào ACB đợt tháng 3 đã hoàn thiện hs đc gọi đi làm chưa ạ! hic... sốt ruột quá!

UB's member hãy đọc No spam! - Tất cả vì một diễn đàn Văn minh & Chất lượng trước khi cùng thảo luận nhé

Tổng hợp một số đề thi gần đây:

1. Cơ cấu đề thi
  2. Đề thi QHKH (RA) ACB tại HCM ngày 04/04/2012

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
có 2 bài nghiệp vụ b ah, 1 bài 30 câu, 1 bài tầm 50 câu j đó, m k nhớ lắm.tín dụng thì m k học m tick bừa thoai. còn rất nhìu câu kỉu:khách đến rút abcxyz cho các mệnh giá tiền: 50.000 có 10 tờ, 20.000 có 50 tờ, 10.000 có x tờ. ... Thì tính x là bao nhiêu? m thi hồi tết năm nay, wa rùi cơ mà phỏng vấn tạch. hix. đang ngồi rình ACB mở chi nhánh HN tuyển tiếp đây mà chả thấy. m chỉ khoái nộp CSR và teller thui
Cảm ơn bạn nhiều nhé.Thôi cứ cố gắng chờ đợi b ah, từ giờ đến hết năm vẫn còn nhiều đợt tuyển mà.

t nộp hồ sơ ACB từ bao giờ cũng chẳng nhớ nữa, nhưng ít nhất cũng phải 2 tháng rồi, tự dưng hôm qua có tin nhắn 7007 bảo đi thi vị trí gdv, mà còn hoang mang không biết gdv ở đâu nữa=))

Tớ sắp thi test 8/9 này ở ACB
Có bạn nào thi cùng ko
Có bạn nào có kinh nghiệm gì share cho mình với
Tớ cũng thi ngày đó nè. Nhưng bạn thi vào vị trí nào? T thấy tin nhắn từ số 6789 hơi lạ lạ nhắn tin thi test ở vị trí nhân viên dịch vụ khách hàng. Không biết như thế nào đây? Còn có 2 tin nhắn 1 cái lúc 8h 1 cái lúc 10h mà trong cũng 1 ngày cùng 1 ví trí ko hiểu nổi có ai bị như mình ko ?

Tớ cũng thi ngày đó nè. Nhưng bạn thi vào vị trí nào? T thấy tin nhắn từ số 6789 hơi lạ lạ nhắn tin thi test ở vị trí nhân viên dịch vụ khách hàng. Không biết như thế nào đây? Còn có 2 tin nhắn 1 cái lúc 8h 1 cái lúc 10h mà trong cũng 1 ngày cùng 1 ví trí ko hiểu nổi có ai bị như mình ko ?

Bạn ơi ! Bạn thi Khu vực gì thế ? Mình thi khu vực Miền Tây, cũng 14h ngày 8/9 thi ở Cần Thơ, hihi, giờ chưa biết phải bắt đầu từ đâu !!! Hùi chiều mới nói chuyện với thằng bạn nó kêu "ACB có đậu cũng đừng vào nhé ", thế mà chiều lại nhận được tn kêu thi test. Học QTKD nên giờ k bít ôn cái j nữa !! hichic

sếp gọi mình. Giờ thấy hoảng quá, trong SG có bạn làm nói 3 tỷ 2 tháng, bữa nay tự nhiên sếp nói 5 tỷ hđ, 1,5 tỷ vay.

Hjx, có ai mai thi ở HQV k? mọi người được nhắn tin mấy giờ thi thế? mình xóa tin nhắn r k nhớ là 8h30 hay 9h30 nữa.:-ss

Bạn ơi ! Bạn thi Khu vực gì thế ? Mình thi khu vực Miền Tây, cũng 14h ngày 8/9 thi ở Cần Thơ, hihi, giờ chưa biết phải bắt đầu từ đâu !!! Hùi chiều mới nói chuyện với thằng bạn nó kêu "ACB có đậu cũng đừng vào nhé ", thế mà chiều lại nhận được tn kêu thi test. Học QTKD nên giờ k bít ôn cái j nữa !! hichic

Mình ở miền bắc cơ, 365-367 hoàng quốc việt,HN. Thấy có 2 tin nhắn 1 cái 8h, 1 cái 10h ko biết như thế nào? T cũng vậy ko biết ôn như thế nào để thi đây? Bác nào có kinh nghiệm thi ở vị trí này thì share kinh nghiệm với nhé!
Ko biết thi trắc nghiệm hay thi viết nhỉ? Nếu trắc nghiệm thì trên máy hay giấy vậy mọi người?

Mình ở miền bắc cơ, 365-367 hoàng quốc việt,HN. Thấy có 2 tin nhắn 1 cái 8h, 1 cái 10h ko biết như thế nào? T cũng vậy ko biết ôn như thế nào để thi đây? Bác nào có kinh nghiệm thi ở vị trí này thì share kinh nghiệm với nhé!
Ko biết thi trắc nghiệm hay thi viết nhỉ? Nếu trắc nghiệm thì trên máy hay giấy vậy mọi người?

Tình hình là cấu trúc đề thi Tư vấn tài chính cá nhân hôm này lè thế này, bạn vô đây tham khảo nhé

http://ub.com.vn/threads/19916-ACB-...n-PFC-Khu-vuc-Mien-Bac-31-08-2012.html/page33

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,527
Thành viên mới nhất
ngoctai1312
Back
Bên trên