Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Á Châu - ACB

Hi cả nhà,
Mong mọi người chia sẻ kinh nghiệm thi tuyển và phỏng vấn vào ACB nhé!
Có bác nào thi vào ACB đợt tháng 3 đã hoàn thiện hs đc gọi đi làm chưa ạ! hic... sốt ruột quá!

UB's member hãy đọc No spam! - Tất cả vì một diễn đàn Văn minh & Chất lượng trước khi cùng thảo luận nhé

Tổng hợp một số đề thi gần đây:

1. Cơ cấu đề thi
  2. Đề thi QHKH (RA) ACB tại HCM ngày 04/04/2012

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
tình hình là hôm nay e thi xong ra khỏi phòng thi gặp 1 chị làm ở đấy bảo là trung bình phải trên 7 và k môn nào dưới 5 mới qua phần test. nghe là buồn hết cả lòng. có bác nào biết về vụ này k, đính chính thông tin cho e với.

Hi ban, Theo nhu minh dc biet thi dung la nhu vay day ban a. Nhung them dieu nay nua nhe: TUY TUNG DOT THI KET QUA CAO HAY THAP MA LAY TU TREN CAO XUONG. minh doc tren 4r thi cung co bac thi co mon dc <5 ma van dc pv day ban a. Noi chung cung con tuy. Goodluck ban nhe!!!!!!!

co ai thi test ngay 8/9 /012 vừa rồi ko
mình thi làm bài ko tốt lắm
dù gì cũng đi thi cho biết

Mình đọc các bài viết trên này nhưng thấy mỗi ng 1 thông tin khác nhau. Có ai có kinh nghiệm trong phỏng vấn PFC thời gian gần đây có thể chia sẻ cho mọi người được không: Quy trình phỏng vấn gồm mấy vòng? Ở mỗi vòng họ thường hỏi về những gì?

Đợt trc mình có con bạn thi QHKH ở ABC, nó qua vòng viết, đến vòng pv, con bé rất tự tin, nhưng cuối cùng cũng sắp khóc vì họ pv rất chi là khó, hỏi linh tinh nhưng rất bắt bẻ, mình cứ sơ hở chỗ nào là họ bắt chẹt chỗ đấy. :((

Mình nộp hồ sơ RA ở Thái Nguyên mà vẫn chữa được gọi đi test. Đã bạn nào được gọi chưa. Sốt ruột quá, đọc các Comment mà thấy hoang mang, không biết có nên nhảy không.

co ai thi test ngay 8/9 /012 vừa rồi ko
mình thi làm bài ko tốt lắm
dù gì cũng đi thi cho biết

Có mình nè. Thi ở Hoàng Quốc Việt đúng ko? hum đó t thi kq cũng ko tốt lắm.
Mà bạn ở vị trí nào? GDV hay dịch vụ khách hàng?

cả nhà ơi cho mình hỏi bao lâu kể từ khi thi xong acb gọi để báo mình đc vào vòng phỏng vấn, và mấy ngày sau khi họ gọi thì mình đi phỏng vấn. Mình thi hum 6/9 ở hoàng quốc việt
Thanks a lot!!!!!!!!!!!!!!!

Có mình nè ! Bạn làm bài đựoc không ? Mình IQ 19/27, AV 23/30, NV1 12/20, NV2 7/10
Hihi, hi vọng sẽ được gọi phỏng vấn ! Bạn xin vào làm ở Cần thơ lun hả ?
Mình thì được IQ 24/27 English 24/30 NV 60/80. Bạn làm ở đâu? Mình xin ở tỉnh?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back
Bên trên