Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Á Châu - ACB

Hi cả nhà,
Mong mọi người chia sẻ kinh nghiệm thi tuyển và phỏng vấn vào ACB nhé!
Có bác nào thi vào ACB đợt tháng 3 đã hoàn thiện hs đc gọi đi làm chưa ạ! hic... sốt ruột quá!

UB's member hãy đọc No spam! - Tất cả vì một diễn đàn Văn minh & Chất lượng trước khi cùng thảo luận nhé

Tổng hợp một số đề thi gần đây:

1. Cơ cấu đề thi
  2. Đề thi QHKH (RA) ACB tại HCM ngày 04/04/2012

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Mình đọc các bài viết trên này nhưng thấy mỗi ng 1 thông tin khác nhau. Có ai có kinh nghiệm trong phỏng vấn PFC thời gian gần đây có thể chia sẻ cho mọi người được không: Quy trình phỏng vấn gồm mấy vòng? Ở mỗi vòng họ thường hỏi về những gì?
Phỏng vấn vòng 1 và vòng 2 :
- Kinh nghiệm làm việc
-Bạn biết gì về ACB
-Nếu nhận vào làm thì khu vực đó bạn sẽ phát triển ra sao
Mình khuyên bạn nên tự tin !! không có gì khó đâu

mình pv hôm 5/9 cho chi nhánh HD. Bạn pv hôm nào? cho chi nhánh nào vậy?
Mình phỏng vấn ở cn Cần Thơ,từ 28-8 tới giờ rồi,đợi lâu quá ah,mà pv vòng 2 bạn pv tới 25ph dữ vậy??vòng 1 có 4 người pv cùng vị trí mà qua vòng 2 còn có 2 người là mình và 1 cô bé nữa thôi

mình nhớ là có 1 chị sinh năm 89 HVTC vào pv trc thui mà nhỉ? :D hay là đằng ấy, nhưng sao ở đây lại sinh năm 90 :(
bình thg ACB pv trên HN trc rùi mới chuyển về chi nhánh, bọn mình là bị pv ngược do trên HN họ bận quá, chuyển về CN pv trc :(, nếu pass sẽ lên HN pv tiếp.
hum đấy có 1 bạn pv cuối là đã pv trên HN rùi, do lần pv trc bạn ấy bận nên ng ta hoãn lại pv đợt sau.
bạn nói vậy có người là đã qua vòng ở CN thì chắc là được hả?vì mình cũng phỏng vấn ở CN trước rồi mới tới hội sở

Mình phỏng vấn ở cn Cần Thơ,từ 28-8 tới giờ rồi,đợi lâu quá ah,mà pv vòng 2 bạn pv tới 25ph dữ vậy??vòng 1 có 4 người pv cùng vị trí mà qua vòng 2 còn có 2 người là mình và 1 cô bé nữa thôi
tớ pv lần đầu tiên ở chi nhánh HD tầm 15-16 người gì đó. vòng 2 pv ở Giảng Võ có 4 người, pv tầm 10-15p :( nhưng có 1 chị pv hẳn nửa tiếng @@

bạn nói vậy có người là đã qua vòng ở CN thì chắc là được hả?vì mình cũng phỏng vấn ở CN trước rồi mới tới hội sở

bạn pv vòng 2 chưa,mình pv vòng 1 với GD CN từ 13/08 cơ, nhận dc mail báo sẽ còn pv nữa vào tháng 9 mà tới giờ vẫn chưa thấy gọi ji hết :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,799
Thành viên mới nhất
youhuihuodog54
Back
Bên trên