Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Á Châu - ACB

Hi cả nhà,
Mong mọi người chia sẻ kinh nghiệm thi tuyển và phỏng vấn vào ACB nhé!
Có bác nào thi vào ACB đợt tháng 3 đã hoàn thiện hs đc gọi đi làm chưa ạ! hic... sốt ruột quá!

UB's member hãy đọc No spam! - Tất cả vì một diễn đàn Văn minh & Chất lượng trước khi cùng thảo luận nhé

Tổng hợp một số đề thi gần đây:

1. Cơ cấu đề thi
  2. Đề thi QHKH (RA) ACB tại HCM ngày 04/04/2012

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
có bạn nào pv hum 26/7 ko? có kết quả pv thông báo với nhá, xem mình đậu hay trượt để đỡ phải ngóng:(

Cậu ơi có phải cậu được hẹn ở ACB Hoàng Quốc Việt Hà Nội không? tớ nhận được tin nhắn nhưng lõ tay xóa mất h không nhớ chính xác có phải 1 tháng 8 ở chi nhánh đấy không?

đợt tuyển mới này ai apply mà đc gọi hay có thông tin gì thì update mọi ng bít với nhá :)

t cũng thi ở ACB HQV hum 1/8 nè bạn tuananh ơi....t thì thấy mỗi địa chỉ là 365- 367 HQV thui à

bạn apply đợt nào...trước tháng 7 hay sau tháng 7 này.đợt trước tháng 7 thì có KQ rùi sao ý bạn à

t cũng pv hum 26/7 ở giảng võ nè, mãi chả có tin tức gì, hình như mọi người trên đây 5 ngày là có kết quả ý

lap dat mang dang ky internet o tai lap dat mang tai dang ky o tai cap quang lap dat mang internet internet tai o tai adsl
fpt quan hoang mai lap mang cmc o tai cmc ftth lap mang cmc o tai vnpt quan hoang mai adsl cap quang o tai
o tai fpt o lap dat mang lap mang o ftth adsl o cap quang internet quan hoang mai tai dang ky dang ky lap dat mang
o tai cap quang cmc dang ky o internet fpt adsl vnpt dang ky lap mang cap quang lap mang lap mang internet fpt
viettel ftth cap quang cmc dang ky vnpt internet cmc fpt vnpt o tai viettel adsl adsl cap quang viettel
o ftth tong dai lap mang vnpt vnpt tong dai viettel tong dai internet fpt dang ky vnpt dang ky cap quang vnpt
tong dai cmc ftth adsl o cap quang lap mang lap dat mang tong dai quan hoang mai fpt lap mang ftth quan hoang mai tong dai lap dat mang

Back
Bên trên