Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Á Châu - ACB

Hi cả nhà,
Mong mọi người chia sẻ kinh nghiệm thi tuyển và phỏng vấn vào ACB nhé!
Có bác nào thi vào ACB đợt tháng 3 đã hoàn thiện hs đc gọi đi làm chưa ạ! hic... sốt ruột quá!

UB's member hãy đọc No spam! - Tất cả vì một diễn đàn Văn minh & Chất lượng trước khi cùng thảo luận nhé

Tổng hợp một số đề thi gần đây:

1. Cơ cấu đề thi
  2. Đề thi QHKH (RA) ACB tại HCM ngày 04/04/2012

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Hihi, to cung vua nhan dc dien thoai bao trung tuyen cac ban ah. 20/8 di dao tao nha. Ban dc phan ve cn/pgd nao the?

mình cũng nhận được điện rồi, chào đồng nghiệp hehe, nhưng chị ấy đâu có nói về chi nhánh nào đâu, bảo là sẽ gọi đi ký thư mời nhận việc, tầm 20/8 training thôi mà

mình cũng nhận được điện rồi, chào đồng nghiệp hehe, nhưng chị ấy đâu có nói về chi nhánh nào đâu, bảo là sẽ gọi đi ký thư mời nhận việc, tầm 20/8 training thôi mà
chúc mừng cu tít nhé , m chuyển cái cv kia sang cho t đê ,cv ấy phù hợp hơn vs t đó ;))

hihi chào đồng nghiệp. Ừa, mới đầu chị í cũng k bảo về đâu cả. nhưng tớ hỏi thế em đc phân về PGD or CN nào hả chị thì chị bảo đợi chút chị ngó tầm 3s rồi bảo dự kiến là em sẽ về...

hihi chào đồng nghiệp. Ừa, mới đầu chị í cũng k bảo về đâu cả. nhưng tớ hỏi thế em đc phân về PGD or CN nào hả chị thì chị bảo đợi chút chị ngó tầm 3s rồi bảo dự kiến là em sẽ về...

ớ, thế t ko hỏi mất rồi, có làm sao ko nhỉ. tại lúc đó đang đông người nên chị ấy bảo thế rồi bảo sẽ gọi lại mòi đến kí thư nhận việc nên t cũng ko hỏi

ừ chắc k sao đâu bạn, vì chị í nói chỉ là dự kiến thôi mà. chị í cũng nói với tớ khi nào có lịch chính thức đào tạo thì sẽ gọi đến kí thư nhận việc trc tầm 1 tuần. giờ thông báo để mình biết trc còn thu xếp công việc. jhihi

ừ chắc k sao đâu bạn, vì chị í nói chỉ là dự kiến thôi mà. chị í cũng nói với tớ khi nào có lịch chính thức đào tạo thì sẽ gọi đến kí thư nhận việc trc tầm 1 tuần. giờ thông báo để mình biết trc còn thu xếp công việc. jhihi

uh sáng nay nhận điện mà vừa mừng vừa lo. mừng vì đỗ, lo vì sắp được giao chỉ tiêu tiền tỷ :))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,920
Thành viên mới nhất
brooksmksports
Back
Bên trên