Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Á Châu - ACB

Hi cả nhà,
Mong mọi người chia sẻ kinh nghiệm thi tuyển và phỏng vấn vào ACB nhé!
Có bác nào thi vào ACB đợt tháng 3 đã hoàn thiện hs đc gọi đi làm chưa ạ! hic... sốt ruột quá!

UB's member hãy đọc No spam! - Tất cả vì một diễn đàn Văn minh & Chất lượng trước khi cùng thảo luận nhé

Tổng hợp một số đề thi gần đây:

1. Cơ cấu đề thi
  2. Đề thi QHKH (RA) ACB tại HCM ngày 04/04/2012

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Mọi người ơi, điểm thi của mình các phần lần lượt là 26/27 11/30 41/70, liệu có được gọi đi pv k nhỉ?!!!Nghe nói tất cả các phần đều phải trên 50% mới đc gọi đi pv, mà TA của mình thì chỉ đc có 11/30 nên lo quá à!!:(( có ai điểm thi 1 phần dưới 50% mà vẫn đc gọi đi pv k???????=((

bạn @ngazero vậy là tạch rồi bạn à !
mình mới nhận được mail mà sai nội dung bạn nào tên Hoàng Thị Hằng Nga thì đã nhận được thư cảm ơn rồi nhé!!

Mọi người ơi, điểm thi của mình các phần lần lượt là 26/27 11/30 41/70, liệu có được gọi đi pv k nhỉ?!!!Nghe nói tất cả các phần đều phải trên 50% mới đc gọi đi pv, mà TA của mình thì chỉ đc có 11/30 nên lo quá à!!:(( có ai điểm thi 1 phần dưới 50% mà vẫn đc gọi đi pv k???????=((

Có tui nè, nghiệp vụ được có 4 điểm vẫn gọi pv vòng 1, kết thúc phỏng vấn vòng 1 hôm qua. Hôm nay gần 6h tối có số đt ACB gọi nữa mà tui bận nên ko nghe được, chắc gọi phỏng vấn qua đt quá! :D

hình như nay nó lấy theo tổng cộng lại thì phải,mình đi thi gặp 1 đứa bạn nó thi nghiệp vụ được 6/20 mà vẫn qua.

Các bạn ơi, cho mình hỏi tí, ACB đang tuyển Chuyên viên QHKH tại Hà Nội đúng k nhỉ??? Tại hnoj vào web thấy rồi gửi CV, xong hnay t vào lại k có@@ Chả biết sao??? Thanks trước nhá;)

Các bạn ơi, cho mình hỏi tí, ACB đang tuyển Chuyên viên QHKH tại Hà Nội đúng k nhỉ??? Tại hnoj vào web thấy rồi gửi CV, xong hnay t vào lại k có@@ Chả biết sao??? Thanks trước nhá;)
ACB tuyển CVQHKH khắp các tỉnh & thành phố phía Bắc, deadline là 12/7 thì phải, giờ chắc gỡ tin TD đấy roy Vịt ak;))
Nếu tạo hồ sơ trên web thì chịu khó "đợi chờ là hạnh phúc" đi, rồi sẽ có danh sách:D

Có bạn nào phỏng vấn RA sáng ngày 17/07 được gọi đi phỏng vấn vòng hai chưa vậy?

k gửi CV à việt......t đc goi đi thi viết vị tríNV QHKH nhưng mà chi nhánh ở Hải Dương cơ hjx nên k hứng thú lém:(( nhưng cứ đi thi thui

ban tuyetmaiuel ơi, hôm qua t gọi hỏi đà nẵng kết quả hoàn thiện hồ sơ vị trí csr và c ấy bảo t đạt rùi c ah. nay t phải đợi nghệ an gọi đi kí hợp đồng đào tạo. mừng quá c ah. tuần tới c thử gọi hỏi xem.hjhj. giờ t đang đợi hi vong nghệ an gọi lên kí hợp đồng đào tạo, cũng đang hơi lo c ah. hope hôm nào chúng mình cùng được đi đào tạo và gặp nhau nhỉ:D

bạn minhlai ơi cho t hỏi là khi đi thi viết mình phải hoàn thiện hồ sơ ý....
1. Mẫu lý lịch ứng viên thì mình in luôn cái CV mình đã gửi Bank đc ko hay là in cái mới rùi viết lại
2. Đơn xin việc là mình tự viết hay là cái đơn xin mà trong hồ sơ mình mua có sẵn thế
Cảm ơn bạn nhiều

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,585
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,985
Thành viên mới nhất
frankzappamerch
Back