Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Á Châu - ACB

Hi cả nhà,
Mong mọi người chia sẻ kinh nghiệm thi tuyển và phỏng vấn vào ACB nhé!
Có bác nào thi vào ACB đợt tháng 3 đã hoàn thiện hs đc gọi đi làm chưa ạ! hic... sốt ruột quá!

UB's member hãy đọc No spam! - Tất cả vì một diễn đàn Văn minh & Chất lượng trước khi cùng thảo luận nhé

Tổng hợp một số đề thi gần đây:

1. Cơ cấu đề thi
  2. Đề thi QHKH (RA) ACB tại HCM ngày 04/04/2012

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
cậu cứ thi thêm mấy nơi nữa đi...vừa chờ đợi kết quả cũng đc mà...chờ thêm 1 thời gian nữa xem sao...t còn nghe nói có 1 số bạn đao tạo xong còn chờ 1/2 năm mới đc đi làm ý

Mình tưởng ko dc gọi đợt này là toạch luôn chứ. Chắc mình toạch rồi vì vẫn chưa dc gọi mà. Bạn xem có tên Bùi Hoàng Điệp ko nhé. Mà bạn có danh sách PFC à, dc ACB gửi qua mail à? Bạn share cho mọi người đi để mọi người đỡ mòn mỏi đợi chờ.
Thanks in advance!
hem cóa tên Điệp :(... nhưng chưa báo fail thì cứ hy vọng nhé. tớ k share danh sách đc... thông cảm nha...

Minh mới được gọi mai lên chi nhánh ở trong HCM, mình thi RA, sao thấy các bạn ngoài phía Bắc chờ lâu ghê. Từ lúc đến nộp hồ sơ đến test, pv và gọi đi đào tạo chưa đến 1 tháng.

hi bạn, bạn được gọi từ số nào o HCM vậy? co phải số 08 54046708 k? mình đăng ký thi PFC từ 22.06, tới 28.06 số này từ ACB gọi, mình không nghe máy được, nên gọi lại thì số tổng đài, k biết. bạn nộp hồ sơ từ hôm nào mà được gọi nhanh vậy? bạn tra loi giúp mình với, đang chờ ACB mà lại bị vậy. cám ơn bạn nha!

tulipden87 tên đầy đủ là gì?
còn trong danh sách PFC thì k có ai tên là Trung Nghĩa cả... cậu chịu khó đợi đợt sau nha. cũng mới PV mà... tớ PV từ 17/5 cơ.

hic hic. cậu đựoc gửi danh sách à. k có tên Đo Trung Nghĩa thật à, oa oa oa , chán ghê nhỉ. hic híc. thôi. tớ phải chờ họ báo trượt để nộp hồ sơ thi lại. tớ đã quyết vào ACB thì vào bằng đựoc mới thôi.

mình nộp đơn vào acb cũng hơn một tuần rùi, mà không có thông tin gì cả, buồn quá, hic

Tình trạng tớ cg giống bạn, ko có tên trong danh sách, cũng ko có mail báo toạch. Cũng hơi buồn. Cố gắng lần sau vậy.

ừ. ke no vạy.cố lên. thua lần này tớ quyết phục thù lần khác, nhưng trượt thì phải có mail chứ nhỉ. k thì họ lại bắt mình chờ làm gì

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,912
Thành viên mới nhất
eazyemerch
Back
Bên trên