Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Á Châu - ACB

Hi cả nhà,
Mong mọi người chia sẻ kinh nghiệm thi tuyển và phỏng vấn vào ACB nhé!
Có bác nào thi vào ACB đợt tháng 3 đã hoàn thiện hs đc gọi đi làm chưa ạ! hic... sốt ruột quá!

UB's member hãy đọc No spam! - Tất cả vì một diễn đàn Văn minh & Chất lượng trước khi cùng thảo luận nhé

Tổng hợp một số đề thi gần đây:

1. Cơ cấu đề thi
  2. Đề thi QHKH (RA) ACB tại HCM ngày 04/04/2012

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
"Haiz! con to thi nop hs mai ma chang thay goi.
thoi kien nhan cho doi di ban"
Mình cũng giống bạn á, không thấy được kêu gì hết trong khi mấy đứa bạn mình được gọi quá trời hic, chắc ko có duyên với ACB

các bác cho e hỏi. Có bác nào thi tuyển tại chi nhánh hạ long quảng ninh được phòng nhân sự thông báo trúng tuyển và có lịch đi đào tạo giữa tháng 6 này chưa?

ui, kiên nhẫn chờ đợi là phẩm chất của nhân viên acb mà :)), họ rèn cho mình từ lúc chưa vào cơ, hay thật :))

uhm tại mình thấy giữa tháng này có đợt đào tạo, nhưng mãi chưa thấy được gọi, hay là trượt rồi k biết.hic hic!

uhm tại mình thấy giữa tháng này có đợt đào tạo, nhưng mãi chưa thấy được gọi, hay là trượt rồi k biết.hic hic!

sao bạn biết giữa tháng có đợt đào tạo? mình cũng chưa dc gọi kí hợp đồng :D. nếu họ chưa gửi mail cảm ơn thì vẫn còn hy vọng mà ;)

vậy là chắc đang đợi đi làm ở acb a? chi nhánh nào vậy. mình cũng có mấy đứa bạn làm bên đó

sao bạn biết giữa tháng có đợt đào tạo? mình cũng chưa dc gọi kí hợp đồng :D. nếu họ chưa gửi mail cảm ơn thì vẫn còn hy vọng mà ;)

Hi, thế bạn thi và pv ở Hải Dương hay trên HN? Mình thấy nhân sự toàn gọi thi và pv bằng điện thoại mà trượt vẫn gửi mail cảm ơn á?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,549
Thành viên mới nhất
milantiyu03
Back
Bên trên